शॅडोज सीझन 4 मध्ये आम्ही काय केले? येथे काय ज्ञात आहे?

FX च्या “What We Do in the Shadows” चा सीझन 4 खरेदी करण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे. अधिकृतपणे, शेड्यूल केलेल्या लॉन्च तारखेनुसार सीझन 4 2022 मध्ये प्रसारित होईल.

2 सप्टेंबरपासून सुरू होणाऱ्या कार्यक्रमाच्या तिसऱ्या सत्राच्या काही दिवस आधी ही बातमी आली आहे. त्या दिवशी, सीझन 3 चे पहिले दोन भाग Hulu आणि FX तसेच इतर प्लॅटफॉर्मवर डाउनलोड आणि स्ट्रीमिंगसाठी उपलब्ध केले जातील.

यावर FX एंटरटेनमेंटच्या अध्यक्षांचे काय म्हणणे आहे?

मूळ प्रोग्रामिंगचे FX एंटरटेनमेंट अध्यक्ष निक ग्रॅड यांनी म्हटल्याप्रमाणे, “‘What We do in the Shadows’ चाहत्यांना “शो पुरेसा मिळू शकत नाही,” आणि चौथ्या सीझनसाठी मालिकेचे नूतनीकरण करून ही मागणी पूर्ण करण्यात नेटवर्क आनंदी आहे. क्रिएटिव्ह टीम, परफॉर्मर्स आणि क्रू यांना त्यांच्या कठोर परिश्रमाबद्दल धन्यवाद, ज्याचा परिणाम असा आहे की उत्कृष्ट उत्पादन वर्षानुवर्षे सुधारत आहे.

“व्हॉट वी डू इन द शॅडोज” हा हॉरर चित्रपट व्हॅम्पायर शैलीवर आधारित आहे. हे त्याच नावाच्या चित्रपटावर आधारित आहे, ज्याचे दिग्दर्शन जेमेन क्लेमेंट आणि तायका वैतीती यांनी केले आहे. हे चार व्हॅम्पायर रूममेट्स (कायवान नोवाक, मॅट बेरी, नतासिया डेमेट्रिओ आणि मार्क प्रॉक्स) चे अनुसरण करतात कारण ते स्टेटन आयलंडच्या आधुनिक जगामध्ये त्यांच्या मानवी परिचित, गिलेर्मो (हार्वे गिलेन) सोबत नेव्हिगेट करतात, जे त्यांचे मार्गदर्शक म्हणून काम करतात.

आम्ही सावल्यांमध्ये काय करतो: सीझन 4 अद्यतने

सीझन 3 मध्ये गिलेर्मो हा व्हॅम्पायर किलर असल्याचे समजल्यानंतर घरातील सदस्यांमध्ये भीतीचे वातावरण आहे. या सीझनमध्ये व्हॅम्पायर्ससाठी एक नवीन शक्ती उदयास आली आहे. त्यांना मूळ व्हॅम्पायर आणि मोहक सायरनसह विविध अलौकिक विचित्रतेचा सामना करावा लागेल.

इतर आव्हानांमध्ये गार्गॉयल्स, वेअरवॉल्फ किकबॉल, अटलांटिक सिटीमधील कॅसिनो, आरोग्याविषयी जागरूक पंथ, माजी मैत्रिणी आणि इतर विविध अलौकिक विचित्रता यांचा समावेश आहे. या दिवशी कॉलिन रॉबिन्सन त्यांचा 100 वा वाढदिवसही साजरा करतात.

नांदोर त्याच्या अस्तित्वाचे संकट अनुभवत असताना, तो त्याच्या जीवनाला अधिक अर्थपूर्ण अर्थ देण्याच्या पद्धती शोधतो. त्याच्या 37 माजी बायका आहेत आणि त्याला कधीही प्रेम मिळण्याची फारशी आशा नाही हे लक्षात घेता, त्याला प्रथम स्थानावर प्रेम मिळण्याची शक्यता काय आहे?

क्लेमेंट आणि एली बुश वैतीतीने दिग्दर्शित केलेल्या चित्रावर कार्यकारी निर्माते म्हणून वैतीटीमध्ये सामील होतात. या निर्मितीसाठी शूटिंग आणि संपादनाची जबाबदारी FX प्रॉडक्शनकडे आहे.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *