या हॅलोविनमध्ये तुम्ही रेझर इस्कूर गेमिंग चेअर खरेदी करता तेव्हा एक घृणास्पद सौदा मिळवा

या हॅलोविनमध्ये हॉरर गेम्सने स्वतःला मूर्खपणाने घाबरवत आहात? मग घाबरून बाहेर उडी मारण्यासाठी Razer Iskur गेमिंग खुर्ची घ्या!

हॉरर व्हिडिओ गेम खेळण्यासाठी हॅलोविन हा एक उत्तम सुट्टी आहे. खरोखरच खूप भयानक शीर्षके उपलब्ध असल्याने, RGB दिवे (किंचितसे) मंद करण्याची, तुमच्या आवडीच्या कंट्रोलरसाठी अंधारात गडबड करण्याची आणि तुमच्या सर्वात आरामदायक गेमिंग खुर्चीच्या सावलीत परत बसण्याची वेळ आली आहे, तुमच्या मनात भीती निर्माण करण्यासाठी सज्ज स्वतःचे हृदय.

जर तुम्ही अशा सिंहासनापासून वंचित असाल, तर तुम्हाला हे जाणून घेण्यात स्वारस्य असेल की Razer ग्राहकांना त्याच्या प्रशंसित इस्कुर गेमिंग चेअरवर एक राक्षसी सौदा ऑफर करत आहे. खाली अधिक शोधा… हिम्मत असेल तर…

बू! Razer सह हेअर-रेझिंग हॅलोविन डील मिळवा

आता पासून ते 31 ऑक्टोबर पर्यंत, Razer ग्राहक करू शकतात त्यांनी Razer Iskur गेमिंग चेअर खरेदी केल्यास $100 भेट कार्ड मिळवा. त्यामुळे, तुम्हाला मार्केटमधील सर्वोत्कृष्ट गेमिंग सीट्सपैकी एकच मिळत नाही, तर गेमिंग अंधारकोठडीत काही वातावरण जोडण्यासाठी तुम्हाला एक्स्ट्रा ‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍‍‍ ‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍‍ गेमिंगच्या अंधारकोठडीत काही वातावरण जोडण्यासाठी.

तुम्ही या कराराचा फायदा कसा घ्याल? सोपे; फक्त वरील लिंकवर क्लिक करा, तुमच्या कार्टमध्ये Razer Iskur गेमिंग चेअर जोडा आणि नंतर कोड वापरा बेस्टचेअर चेकआउटवर Razer तुम्हाला स्टोअरवर खर्च करण्यासाठी $100 भेट देईल.

रेझरकडून $100 सह तुम्ही काय खरेदी करू शकता?

तरीही तुम्ही नवीन गेमिंग लॅपटॉपसाठी मार्केटमध्ये असाल, तर तुम्ही तुमचे गिफ्ट कार्ड त्या गुंतवणुकीसाठी लावल्यास $100 ही एक चांगली सूट आहे. वेगवेगळ्या गरजा पूर्ण करण्यासाठी Razer कडे गेमिंग लॅपटॉपची विस्तृत श्रेणी आहे.

प्रीमियम आहे Razer ब्लेड 17 गेमिंग लॅपटॉप मालिका, जे किरकोळ $2,399 (किंवा $100 व्हाउचरसह £2,299), तर ब्लेड 15 गेमिंग लॅपटॉप अधिक परवडणारी ऑफर.

तुम्हाला तुमचे $100 व्हाउचर तुमच्या गेमिंग रिगला स्पर्श करण्यासाठी वापरायचे असल्यास, तुम्ही नवीन गेमिंग कीबोर्डवर स्प्लॅश करू शकता आणि तरीही बदल होऊ शकतात. $५९.९९ Razer Cynosa V2 एक उत्तम वायर्ड पर्याय (संपूर्ण क्रोमासह) दर्शवतो आणि जर तुम्हाला लेफ्टफील्ड कंट्रोल पर्याय आवडत असेल, तर कदाचित टार्टारस V2 आपल्या आवडीनुसार अधिक असेल?

Razer कडून इतर बरेच पर्याय उपलब्ध आहेत, जे तुम्ही $100 व्हाउचरसह आरामात नेट करू शकता. द Razer Basilisk V3 हा एक उत्तम पर्याय आहे जेथे गेमिंग माईस संबंधित आहेत. हे देखील पूर्णपणे सानुकूल करण्यायोग्य आहे, आणि तुमच्या बाकीच्या Razer गीअरच्या अनुषंगाने ठेवण्यासाठी सर्व महत्त्वाचे RGB आहे.

या हॅलोविनमध्ये Razer कडून उत्तम डील मिळवा

वरील व्यतिरिक्त, Razer कडे हॅलोविन दरम्यान इतर अनेक ऑफर उपलब्ध आहेत. तुम्ही Razer.com वर जाता तेव्हा एक नजर टाका, उपलब्ध काही डील तुमच्या मणक्याला थरथर कापतील!

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *