त्यांच्या ब्रेकअपमागचे खरे कारण?

दोघांच्या लग्नावर चाहत्यांनीही विश्वास ठेवला होता, पण आता गिगी हदीद आणि झेन मलिक वेगळे झाले आहेत. पण काय झालं?

गिगी हदीद आणि झेन मलिक का वेगळे झाले?

अनेक स्त्रोतांच्या मते, अफवा खऱ्या असाव्यात: मॉडेल गिगी हदीद आणि संगीतकार झेन मलिक वेगळे झाले आहेत. तरीही पुन्हा. त्यांना एक मुलगी असूनही, एक वर्षापूर्वी, गीगी आणि झेन पहिल्यांदाच पालक बनले आणि लहान खाईने दिवस उजाडला. या बाळाच्या बातमीने चाहते खूप उत्सुक होते.

प्रत्येकाला वाटले की गिगी हदीद आणि झेन मलिक आता एकत्र राहतील आणि त्यांच्या मुलीने त्यांना आणखी जवळ केले. आता सर्वकाही वेगळ्या प्रकारे बाहेर वळले आहे. त्यांच्या विभक्त होण्याचे कारण ऐवजी हिंसक कौटुंबिक भांडण असल्याचे सांगितले जाते. कथितरित्या, झेनने गिगीची आई योलांडा हदीद यांच्याविरुद्ध हिंसक वर्तन केले होते.

आता तक्रार होईल का?

हदीद कुटुंबातील एका मित्राने टिप्पणी दिली आणि पुष्टी केली: “दोघे वेगळे झाले आहेत, परंतु ते अजूनही त्यांच्या मुलीसाठी चांगले पालक आहेत.” वाढलेल्या कौटुंबिक वादात झेनने योलांडाला मारहाण केल्याचे सांगितले जाते. मात्र, झेन मलिकने हे आरोप फेटाळून लावले आहेत.

इथे कोण पडून आहे? त्या संध्याकाळी नेमके काय घडले हे अद्याप कळू शकलेले नाही. योलांडा हदीद वन डायरेक्शनच्या माजी सदस्याविरुद्ध तक्रार दाखल करण्याचा विचार करत असल्याचे सांगितले जाते. गिगी हदीदने अद्याप या घटनेवर सार्वजनिकपणे भाष्य केलेले नाही. जोपर्यंत हे स्पष्ट होत आहे तोपर्यंत तुमचा प्रवक्ता सध्या गोपनीयतेसाठी विचारत आहे.

झेनने गीगी हदीदसोबत त्याचा वाढदिवस साजरा केला

वीकेंडला, तरुण मॉडेल गिगी हदीद 25 वर्षांची झाली. अर्थातच, कोरोना संकटामुळे ती तिच्या सर्व मित्रांसोबत एक भव्य पार्टी देऊ शकली नाही. तथापि, बहीण बेला हदीद आणि मामा योलांडा यांच्याप्रमाणे, तिच्या कुटुंबाने तिच्यासाठी मोठा दिवस शक्य तितका सुंदर बनवण्याचा प्रयत्न केला, ज्यामध्ये ते यशस्वी झाले. गीगी हदीदच्या नवीनतम इन्स्टा पोस्ट्सनुसार, तिचा मित्र आणि वन डायरेक्शन स्टार झेन मलिक तिच्या बाजूला होता आणि म्हणून तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले: “माझ्या क्वॉरंटाईन कुटुंबाचा 25 वा वाढदिवस आहे ज्याने हा दिवस खूप खास बनवला आणि जगभरातून मला मिळालेल्या प्रेमाबद्दल धन्यवाद.”

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *