व्हर्च्युअल वॉच पार्टी कशी आयोजित करावी: 5 भिन्न मार्ग

एकाच खोलीत न राहता इतरांसोबत टीव्ही शो आणि चित्रपट एकाच वेळी पाहणे सोपे आहे. व्हर्च्युअल वॉच पार्टी कशी आयोजित करायची ते येथे आहे.

मित्र आणि कुटुंबियांसोबत वेळ घालवण्याचा चित्रपट रात्री नेहमीच एक उत्कृष्ट आणि अतिशय सोपा मार्ग आहे. एकत्र येण्याचा, काही स्नॅक्स घेण्याचा आणि झटक्यात डुबकी मारण्याचा हा एक अनौपचारिक मार्ग आहे. आजकाल, लोकांशी वैयक्तिकरित्या एकत्र येणे थोडे अधिक क्लिष्ट आहे, परंतु याचा अर्थ असा नाही की चित्रपटाच्या रात्रीचा प्रश्न सुटत नाही. व्हर्च्युअल वॉच पार्टी का नाही?

तुमच्या चित्रपटाच्या रात्री कशा व्हर्च्युअल जाऊ शकतात ते येथे आहे.

1. Netflix

टेलीपार्टी, पूर्वी नेटफ्लिक्स पार्टी म्हणून ओळखले जाणारे, वापरण्यास सोपे आहे वेगळे असताना चित्रपट रात्री राखण्यासाठी उपाय. तुम्ही वेगवेगळ्या खंडांवर असू शकता, परंतु जोपर्यंत तुम्ही काही आवश्यकता पूर्ण करता, तोपर्यंत तुम्ही एकाच वेळी समान वैशिष्ट्याचा आनंद घेऊ शकता.

आहेत टेलीपार्टी वापरून व्हर्च्युअल वॉच पार्टी, तुमच्याकडे तुमच्या आवडीच्या स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मवर खाती असणे आवश्यक आहे. Teleparty बद्दल सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे ती Netflix, Disney+, Hulu आणि HBO Max ला सपोर्ट करते. व्हर्च्युअल वॉच पार्टी एका वेळी 50 दर्शकांना अनुमती देते. आपण किती समाविष्ट करू इच्छिता हे आपल्यावर अवलंबून आहे.

टेलीपार्टी एक विनामूल्य Google Chrome आणि Microsoft Edge विस्तार आहे. ते वापरण्यासाठी आणि वॉच पार्टी सुरू करण्यासाठी, तुम्हाला ते तुमच्या ब्राउझरमध्ये इंस्टॉल करून जोडावे लागेल. त्यानंतर, तुम्ही ते तुमच्या टूलबारवर पिन करा, तुमच्या पसंतीच्या स्ट्रीमिंग सेवेवर जा आणि तुम्हाला जे पहायचे आहे ते प्ले करा. त्यानंतर, तुम्ही क्लिक करा पार्टी सुरू करा आणि इतर दर्शकांना आमंत्रित करण्यासाठी पक्ष URL सामायिक करा. सामील होणारे तुम्हीच असाल तर, फक्त लिंकवर क्लिक करा आणि तुम्ही जाण्यासाठी तयार आहात. पाहण्याची पार्टी सुरू करू द्या!

2. डिस्ने+

असणे डिस्ने+ व्हर्च्युअल वॉच पार्टी सह ग्रुपवॉच, आपल्याला काहीही स्थापित करण्याची आवश्यकता नाही. ही सेवा वेब आणि मोबाइल ब्राउझरसह स्मार्ट टीव्हीवर कार्य करते. हे Disney+ प्लॅटफॉर्ममध्ये एम्बेड केलेले आहे.

वॉच पार्टीमध्ये समाविष्ट असलेले सर्व लोक Disney+ चे सदस्य असणे आवश्यक आहे. GroupWatch तुम्हाला एकाच वेळी चार डिव्हाइसेसवर प्रवाहित करू देते आणि तुमच्या व्हर्च्युअल मूव्ही रात्री (म्हणजे एकूण सात दर्शक) सहा लोकांना सामील होण्यास अनुमती देते.

कोणता चित्रपट किंवा शोचा आनंद घ्यायचा ते तुम्ही निवडता आणि प्रत्येकाच्या पाहण्याच्या अनुभवावर परिणाम करून, तुम्हाला विराम द्या आणि रिवाइंड करू शकता. तुम्ही इमोजी वापरूनही प्रतिक्रिया देऊ शकता.

GroupWatch वापरण्यासाठी, तुम्ही पाहू इच्छित असलेल्या वैशिष्ट्यावर जा, नंतर क्लिक करा ग्रुपवॉच आयकन ते स्पष्टपणे दिसले पाहिजे. एकदा आपण ते दाबल्यानंतर, निवडा (+) आमंत्रित करा. ते तुम्हाला तुमच्या वॉच पार्टीमध्ये इतर दर्शकांना आमंत्रित करण्यासाठी एक लिंक देईल. तुम्ही स्मार्ट टीव्हीवर पाहत असाल, तर तुम्ही आमंत्रणे आणि इमोजी प्रतिक्रिया दोन्हीसाठी Disney+ अॅप वापरू शकता.

3. झूम

झूम करा व्यवसाय मीटिंग्ज आणि मित्र आणि कुटुंबासह कॅच-अपसाठी येतो तेव्हा आघाडीवर आहे. हे चित्रपटाच्या रात्रीसाठी देखील कार्य करते. तुमच्या व्हर्च्युअल वॉच पार्टीसाठी झूम वापरण्याचा सर्वात चांगला भाग म्हणजे तुमच्या आवडीच्या स्ट्रीमिंग सेवेचे सदस्यत्व फक्त एकालाच असणे आवश्यक आहे. अर्थात, ती व्यक्ती पाहण्यावर सर्व नियंत्रण ठेवते: विराम द्या, रिवाइंड करा आणि असेच.

तुमच्या व्हर्च्युअल व्ह्यूइंग पार्टीसाठी झूम वापरण्यासाठी, तुम्ही इतर सहभागींसोबत व्हिडिओ चॅट करता आणि शीर्षक प्ले करणारी तुमची स्क्रीन शेअर करता. सर्वोत्तम संभाव्य अनुभवासाठी, ज्याने त्यांची स्क्रीन सामायिक केली आहे त्याच्याकडे सशुल्क झूम सदस्यता असल्यास ते श्रेयस्कर आहे. कारण विनामूल्य आवृत्ती मीटिंगला 40 मिनिटांपर्यंत मर्यादित करते. त्यामुळे, जोपर्यंत तुम्ही लहान भागांसह शो पाहत नाही तोपर्यंत, तो अखंडपणे पाहण्याची ऑफर देणार नाही.

झूम सह व्हर्च्युअल वॉच पार्टी होस्ट करण्यासाठी, तुम्हाला काय पहायचे आहे ते तयार करा जेणेकरून तुमच्या स्क्रीनवर जाणे चांगले होईल. त्यानंतर झूम मीटिंग सुरू करा, तुमची स्क्रीन शेअर करा आणि तुम्हाला काय शेअर करायचे आहे असे विचारल्यावर, प्ले करण्यासाठी तयार असलेल्या वैशिष्ट्यासह ब्राउझर विंडो निवडा. निवडा शेअर करा व मजा करा.

4. ऍमेझॉन प्राइम व्हिडिओ

डिस्ने+ प्रमाणेच, Amazon प्राइम व्हिडिओमध्ये वॉच पार्टी वैशिष्ट्य उपलब्ध आहे ज्याची स्थापना आवश्यक नाही (योग्यरित्या, त्याला म्हणतात प्राइम व्हिडिओ वॉच पार्टी). तुम्ही डेस्कटॉप पीसी किंवा लॅपटॉपवर व्ह्यूइंग पार्टीचा आनंद घेऊ शकता आणि प्रत्येक सहभागीकडे Amazon प्राइम व्हिडिओ सदस्यता असणे आवश्यक आहे. लक्षात घेण्यासारखे काहीतरी आहे की तुम्ही फक्त Amazon सामग्री पाहू शकता, त्यामुळे इतर शीर्षके भाड्याने किंवा खरेदी करण्याची परवानगी नाही.

तुम्ही आधीच भाडे किंवा खरेदीसाठी पैसे भरण्याच्या प्रक्रियेतून गेला असलात तरीही, तुम्हाला पार्टीचे शीर्षक पाहण्याची परवानगी दिली जाणार नाही. हे थोडे मर्यादित आहे, परंतु Amazon कडे अजूनही उपभोग्य सामग्रीची विस्तृत सूची आहे, त्यामुळे तुम्हाला नक्कीच आवडेल असे काहीतरी सापडेल.

5. YouTube

YouTube पार्टी तुम्हाला करू देते तुम्हाला तुमच्या मित्रांसह YouTube वर जे काही सापडेल ते पहा.

YouTube पार्टी हे तुमच्या मित्रांसह सिंक्रोनाइझ केलेले YouTube व्हिडिओ पाहण्यासाठी विनामूल्य Chrome विस्तार आहे. ते वापरण्यासाठी, फक्त ते डाउनलोड करा, तुम्हाला अक्षरशः पाहू इच्छित असलेला व्हिडिओ निवडा, क्लिक करा YouTube पार्टी चिन्ह, आणि पार्टी सुरू करा. सामायिक करण्यायोग्य YouTube लिंक व्युत्पन्न केली जाते आणि एकदा तुम्ही ती इतर सहभागींना दिली की, तुम्ही तुमच्या वॉच पार्टीसोबत जाण्यास चांगले आहात.

व्हर्च्युअल वॉच पार्टी हा जाण्याचा मार्ग आहे

मित्र आणि कुटूंबासोबत वेळ घालवणे छान आहे, पण त्यांच्या जागी जाणे त्रासदायक ठरू शकते. प्रवासात पाच मिनिटांपेक्षा जास्त वेळ घालवायचा नाही. हा वेळ आणि शक्तीचा अपव्यय आहे आणि जर हवामान खराब असेल तर ते आणखी वाईट आहे. जर तुम्ही चित्रपटाच्या रात्रीचे होस्ट असाल, तर ही पिकनिक देखील नाही, कारण तुम्हाला तुमचे घर अभ्यागतांसाठी तयार करावे लागेल आणि नंतर साफसफाई करावी लागेल.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *