MOFT स्मार्ट डेस्क मॅट पुनरावलोकन: आपले डेस्क व्यवस्थित ठेवा

शेवटी, तुमच्या डेस्कवर गर्दी करणाऱ्या सर्व गॅझेट्ससाठी एक समर्पित जागा.

कोणत्याही सामान्य व्यक्तीचे डेस्क नेहमीच स्वच्छ आणि नीटनेटके नसतात. तुम्ही काम पूर्ण केल्यावर, तुमच्या डेस्कवरून दररोज अनेक आयटम जात असतील आणि तुम्ही कदाचित लॅपटॉप, टॅबलेट, फोन किंवा स्मार्टवॉच यांसारख्या अनेक उपकरणांवर काम करत असाल. अशा व्यस्त डेस्कमध्ये कागदपत्रांचा ढीग आणि सामान पुरून त्वरीत गोंधळ होऊ शकतो. उत्पादक राहण्याची युक्ती म्हणजे कार्यप्रवाह स्थापित करणे जे अराजकतेतून टिकून राहते.

जागा व्यवस्थित ठेवण्याचा सर्वोत्तम मार्ग म्हणजे तुमच्या प्रत्येक वारंवार वापरल्या जाणार्‍या वस्तूंसाठी एक नियुक्त जागा असणे. तिथेच MOFT चे स्मार्ट डेस्क मॅट येतो. हे तुम्हाला एक नीटनेटके डेस्क ठेवण्यास मदत करू शकते आणि सर्वकाही त्याच्या जागी आहे, तरीही नेहमी सुलभ आहे. ते कसे कार्य करते ते मी तुम्हाला दाखवतो.

तुम्ही या किकस्टार्टर मोहिमेवर विश्वास का ठेवू शकता

MOFT एक क्राउडफंडिंग अनुभवी आहे. त्यांनी त्यांचे पहिले उत्पादन लाँच केले, अ अदृश्य लॅपटॉप स्टँड, 2019 मध्ये किकस्टार्टर वापरत आहे. त्यानंतर त्यांनी आणखी तीन क्राउडफंडिंग मोहिमा यशस्वीपणे पूर्ण केल्या आहेत.

आतापर्यंत, मी MOFT च्या पहिल्या मोहिमांसह दोन मोहिमांना पाठिंबा दिला आहे. प्रत्येक बाबतीत, MOFT ने केवळ उच्च-गुणवत्तेचे आणि कार्यक्षम उत्पादन दिले नाही, तर त्यांनी बक्षिसे देखील कमीत कमी विलंबाने पाठवली, जर असेल तर, जे किकस्टार्टरसाठी असामान्य आहे. 2019 मध्ये, मला लॅपटॉप स्टँड प्रोटोटाइप आणि तयार झालेले उत्पादन दोन्ही वापरायला मिळाले. मला प्रोटोटाइप आवडला असताना, MOFT ने स्टँडमध्ये लक्षणीय सुधारणा केल्या. त्यानंतरच्या MOFT उत्पादनांनी त्याच्या स्वाक्षरीचे स्मार्ट फोल्डिंग आणि चुंबकीय वैशिष्ट्यांचे समान संयोजन वापरले.

स्मार्ट डेस्क मॅट हे MOFT चे पाचवे किकस्टार्टर आहे, आणि ते विक्रमी वेळेत पूर्णत: निधी प्रदान केले गेले. त्यांच्या मागील समर्थकांपैकी एक म्हणून, मला मोहिमेचा शुभारंभ होण्याआधीच त्यात प्रवेश मिळाला आणि काही तासांत त्याचे लक्ष्य पूर्ण झाल्याचे मला दिसले. आता 2,000% पेक्षा जास्त निधी दिला आहे. आणि हे पुनरावलोकन दर्शवेल की, हे एक तयार झालेले उत्पादन आहे, ज्याने MOFT च्या मागील क्राउडफंडिंग मोहिमा यशस्वी केल्या त्याच तत्त्वांवर आधारित आहे.

जेव्हा MOFT चा विचार केला जातो, तेव्हा मी थोडासा पक्षपाती असू शकतो, परंतु फक्त कारण मी आता काही वर्षांपासून त्यांची उत्पादने वापरत आहे. आतापर्यंत तीन वेगवेगळ्या MOFT उत्पादनांची चाचणी आणि वापर केल्यामुळे, मी त्यांची गुणवत्ता आणि विश्वासार्हतेची खात्री देऊ शकतो.

बॉक्समध्ये काय आहे?

जेव्हा तुम्हाला संपूर्ण MOFT स्मार्ट डेस्क मॅट किट मिळेल, तेव्हा ते खालील आयटमसह येईल:

  • दोन अंगभूत NFC टॅगसह समायोज्य डेस्क मॅट
  • मॅगसेफ वायरलेस चार्जिंग पॅड
  • स्नॅप फोन स्टिकर
  • ऍपल वॉच किंवा स्मार्टवॉच धारक
  • टॅब्लेट धारक
  • 3 केबल आयोजक
  • 2 मेमो धारक
  • 2 पुस्तकधारक
  • पाय/मनगटाची उशी

सर्वात मूलभूत किटमध्ये फक्त डेस्क चटई आणि पाय/मनगटाची उशी समाविष्ट असते. तुमच्यासाठी काय सर्वोत्कृष्ट आहे यावर अवलंबून, तुम्ही अॅक्सेसरीजच्या विविध कॉम्बिनेशनचा बॅक घेणे किंवा स्वतंत्रपणे ऍक्सेसरी किट खरेदी करणे देखील निवडू शकता.

MOFT स्मार्ट डेस्क मॅटची माझी पहिली छाप

55.6oz (1,577g) वर, डेस्क मॅट स्वतःच घन आहे. हे शाकाहारी लेदर, फायबरग्लास आणि धातूच्या शीटपासून बनवलेले आहे, जे चुंबकांना स्नॅप करण्यासाठी पाठीचा कणा प्रदान करतात. एकूणच, डेस्क चटई मजबूत आणि उच्च-गुणवत्तेच्या उत्पादनासारखी वाटते.

त्याचप्रमाणे, अॅक्सेसरीज उत्कृष्ट छाप पाडतात. सर्व संभाव्य पट आणि ऍप्लिकेशन्स शोधण्यात थोडा वेळ लागू शकतो, परंतु प्रत्येक ऍक्सेसरीचा योग्य अर्थ आहे आणि ते वापरण्यास अंतर्ज्ञानी आहे. अंगभूत चुंबक मजबूत असतात आणि त्या जागी आणखी जड वस्तू ठेवू शकतात.

स्मार्ट डेस्क मॅट कसे वापरावे

लॅपटॉपवर टायपिंग करण्यासाठी किंवा टॅब्लेटवर चित्र काढण्यासाठी 25° कोनातून, 45° ते 60° पर्यंत किंवा पुस्तक किंवा दस्तऐवज धरण्यासाठी जवळजवळ सरळ उभे राहण्यासाठी तुम्ही विविध कोन आणि सेटअप्समधून निवडू शकता. वेगवेगळ्या कॉन्फिगरेशनमध्ये स्विच करणे ही एक ब्रीझ आहे.

उर्वरित चटई मॉड्यूलर आहे.

टॅब्लेट धारक

टॅब्लेट होल्डर हे दुमडण्याच्या पद्धतीमुळे अधिक हुशार अॅक्सेसरीजपैकी एक आहे. हे सर्व फ्लॅट, डेस्क मॅटवर स्नॅप केले जाते. धारकामध्ये बदलण्यासाठी, ते मध्यभागी खाली दुमडवा. मध्यभागी आणि खालचे भाग सपाट राहतील, परंतु टॅब्लेट, ईबुक रीडर, पुस्तक किंवा इतर कोणत्याही गोष्टीला आधार देण्यासाठी प्रत्येक बाजूला एक फ्लॅप चिकटून राहील.

मॅगसेफ वायरलेस चार्जिंग पॅड आणि फोन धारक

वायरलेस चार्जिंग पॅड चुंबकीय आहे आणि USB-C वापरतो, परंतु तुम्हाला तुमची स्वतःची चार्जिंग केबल प्रदान करणे आवश्यक आहे. तुमचा फोन फेरोमॅग्नेटिक नसल्यास, तुम्ही ते मॅग्नेटला जोडण्यासाठी समाविष्ट केलेले स्टिकर वापरू शकता. लक्षात ठेवा की डेस्क मॅट स्वतःच चुंबकीय नाही, म्हणून तुम्हाला चार्जिंग पॅड किंवा घड्याळ धारक सारख्या समाविष्ट केलेल्या चुंबकांपैकी एकावर फोन स्नॅप करणे आवश्यक आहे.

टीप: कृपया वायरलेस चार्जिंग वापरू नका. कधी. केवळ वायरलेस चार्जिंगमुळे भरपूर ऊर्जा वाया जात नाही, तर कचरा उष्णतेमुळे तुमच्या डिव्हाइसची बॅटरी देखील खराब होऊ शकते. वायरलेस चार्जिंग सोयीस्कर असू शकते, परंतु यामुळे बॅटरी जलद वाढेल आणि लवकर निकामी होईल.

ऍपल वॉच धारक

माझ्या नजरेत, घड्याळ धारकाबद्दल काही विशेष नाही. हे कोणतेही घड्याळ धारण करू शकते, स्मार्ट किंवा नाही.

स्वच्छ दिसण्यासाठी तुम्ही घड्याळ धारकाला डेस्क मॅटच्या मागील बाजूस स्नॅप करू शकता. किंवा समोर ठेवा, जेणेकरून तुम्ही तुमच्या फोनवर किंवा तुम्हाला जवळ ठेवू इच्छित असलेल्या अन्य ऍक्सेसरीवर स्नॅप करू शकता.

पुस्तक धारक

वाचताना तुम्हाला कॉफी आणि नाश्ता घ्यायचा असेल तेव्हा पुस्तकधारक सोयीस्कर असतात. कागद घसरण्यापासून रोखण्यासाठी आतील बाजूस नॉन-स्लिप मटेरियल पॅडिंगसह डिझाइन हुशार आहे.

तथापि, पुस्तकधारक केवळ पाने उडू नयेत यासाठी आहेत; ते पुस्तक धरण्याइतके मजबूत नाहीत. तुम्हाला पुस्तक एकतर टॅबलेट धारकावर ठेवावे लागेल किंवा ते डेस्कवर किंवा स्मार्ट डेस्क मॅटच्या तळाशी बसू द्यावे लागेल.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *