Netflix द्वारे रीलिझ तारखेची पुष्टी केली

2020 मध्ये सर्वाधिक पाहिलेला शो टायगर किंग होता. महामारीचा शो म्हणून त्याचा मुकुट घातला गेला. हे आपल्यापैकी बहुतेकांसाठी सुटका म्हणून काम केले गेले. पहिला भाग प्रदर्शित झाल्यानंतर चाहत्यांमध्ये दुसऱ्या भागाची प्रचंड उत्सुकता होती. दुसऱ्या सीझनबाबत मेकर खूपच गोंधळात पडला होता. पण लक्षात घेऊन, दर्शकांच्या निर्मात्यांच्या भुकेने टायगर किंग सीझन 2 ची पुष्टी केली. सीझन 1 सुरुवातीच्या दिवसात 40 दशलक्षाहून अधिक दर्शकांचे लक्ष वेधून घेतो. आता निर्माण होणारा सर्वात मोठा प्रश्न हा आहे की, “टायगर किंग सीझन 2 पहिल्या सीझनइतकाच लोकप्रिय असेल की जहाज निघाले आहे?”

सप्टेंबर 2021 मध्ये, Netflix ने सीझन 2 च्या पुनरागमनाची अधिकृतपणे पुष्टी केली. एरिक गुड आणि रेबेकास चैक्लिन यांनी खऱ्या-गुन्ह्याचा माहितीपट दिग्दर्शित केला. पहिल्या-वहिल्या ग्लोबल स्ट्रीमरच्या पहिल्या कार्यक्रमादरम्यान, TUDUM ने 17 नोव्हेंबर 2021 रोजी रिलीजची तारीख उघड केली. माहितीपटाचा अधिकृत ट्रेलर 27 ऑक्टोबर 2021 रोजी प्रदर्शित झाला आणि त्यात जंगली नाटकाची झलक दिसली. यात टायगर किंग सीझन 2 मधील सर्वात मोठ्या पात्रांच्या शोधांबद्दल देखील सांगण्यात आले. निर्मात्यांनी एका मुलाखतीत खुलासा केला की डॉक्युमेंटरी पूर्णपणे उघड केलेली नाही. आणखी पृष्ठे उलटणे आवश्यक आहे. असे आश्वासन नेटफ्लिक्सने दिले आहे टायगर किंग सीझन 2 मेहेम आणि वेडेपणाचे परिपूर्ण मिश्रण असणार आहे.

टायगर किंग सीझन 2 च्या कथानकाबद्दल कमीत कमी स्पष्टता आहे, परंतु TUDUM मध्ये दर्शविलेल्या ट्रेलरमध्ये जो एक्झोटिकची क्लिप आहे, जो तुरुंगात होता.

ट्रेलर टायगर किंग सीझन 2 बद्दल बोलत आहे

ट्रेलरमधून प्रेक्षकांच्या खूप अपेक्षा आहेत. आमच्या लक्षात आले की सर्वात संस्मरणीय बाजूचे पात्र दिसतात आणि यावेळी ते मुख्य तारे म्हणून काम करतील. आम्ही टीझरमध्ये जेफ लो, अॅलन ग्लोव्हर, जेम्स गॅरेटसन आणि टिम स्टार्क पाहिले होते. ट्रेलरमध्ये जेलमधील जो एक्सोटिकची एक झलक दाखवण्यात आली आहे.

ट्रेलरमध्ये जी गोष्ट आमच्यासाठी आश्चर्यकारक नव्हती ती म्हणजे भरपूर बेकायदेशीर क्रियाकलाप आणि अधिकाऱ्यांची एक छोटी फौज. टायगर किंग सीझन 2 मध्ये कॅरोल बास्किनचा सहभाग शून्य आहे तसेच जो एक्सोटिकचे योगदान देखील मर्यादित आहे. यावेळी दोन तारे थोडे कमी उपलब्ध आहेत. पण तुमच्या मनोरंजनात कोणतीही तडजोड नाही. तुम्ही तुमच्या अपेक्षा उंच ठेवाव्यात आणि १७ नोव्हेंबर २०२१ साठी सज्ज व्हा. तुम्ही थेट Netflix वर टायगर किंग सीझन २ पाहू शकता.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *