MAC मध्ये ई-मेल शेड्यूल करण्यासाठी वापरले जाऊ शकते अशी साधने

Mac वर ईमेल शेड्यूल करण्याचे इतर मार्ग

तुम्हाला तुमच्या सुट्टीच्या वेळी बाहेर जाण्यासाठी ईमेल शेड्यूल करायची असल्यास, किंवा तुम्हाला तुमचे ईमेल ऑटोमेटरमध्ये लिहायचे नसल्यास, तुम्ही मेल अॅपसाठी प्लगइन मिळवण्याचा प्रयत्न करू शकता किंवा भिन्न ईमेल अॅप्लिकेशन वापरून पाहू शकता.

बनवणारी काही उत्तम नेटिव्ह वैशिष्ट्ये आहेत व्यावसायिकांसाठी अविश्वसनीयपणे उत्पादनक्षम मेल, परंतु प्लगइन्स अॅपमध्ये ईमेल शेड्युलिंग सारखी आणखी वैशिष्ट्ये जोडू शकतात. तसेच आहेत इतर मॅक-अनुकूल ईमेल अनुप्रयोग त्यांच्यामध्ये ईमेल शेड्यूलिंग तयार करा.

खाली तुम्‍हाला तुमच्‍या Mac वर तुमच्‍या ईमेल शेड्यूल करण्‍यासाठी आम्‍ही विशेषत: शिफारस करतो ते प्लगइन आणि अॅप्‍स सापडतील.

1. मेलबटलर

मेलबटलर हा बाजारातील सर्वोत्तम ईमेल उत्पादकता संचांपैकी एक आहे. Apple मेल व्यतिरिक्त, ते Gmail आणि Microsoft Outlook सह देखील कार्य करते.

हे टूल तुमच्या मेल अॅपमध्ये समाकलित होते आणि संदेश टेम्पलेट्स, ईमेल स्नूझ कार्यक्षमता, स्मरणपत्रे, कार्य व्यवस्थापन, स्वाक्षरी टेम्पलेट्स, ईमेल ट्रॅकिंग आणि बरेच काही ऑफर करते.

सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे, मेलबटलर तुम्हाला ईमेल शेड्यूल करण्यासाठी Apple मेल वापरू देते. साधन वापरण्यास सोपे आहे; ते फक्त a जोडते नंतर पाठवा ऍपल मेलचे बटण नवीन संदेश खिडकी

नंतर पाठवा हे मेलबटलरच्या आवश्यक योजनेतील एक वैशिष्ट्य आहे, जे वापरण्यासाठी विनामूल्य आहे. तथापि, हे वापरून तुमचे ईमेल त्यांच्यावर मेलबटलर वॉटरमार्कसह पाठवले जातील.

वॉटरमार्क टाळण्यासाठी, तुम्ही Mailbutler च्या प्रोफेशनल प्लॅनमध्ये $11 प्रति महिना किंवा $110 प्रति वर्ष श्रेणीसुधारित करू शकता. अधिक महाग व्यावसायिक+ आणि व्यवसाय योजना देखील आहेत.

तुम्हाला प्रीमियम वैशिष्ट्ये हवी आहेत का हे ठरवण्यासाठी तुम्ही मेलबटलरची 14-दिवसांची विनामूल्य चाचणी वापरून पाहू शकता. तुम्ही तसे न केल्यास, चाचणी आवश्यक योजनेमध्ये बदलते, जी तुम्हाला ईमेल शेड्यूल करू देते.

डाउनलोड करा: मेलबटलर (विनामूल्य, सदस्यता उपलब्ध)

2. MailSuite

MailSuite Apple Mail अॅपसाठी प्लगइन आहे. यात चार घटक असतात:

  • मेलटॅग: कीवर्ड, प्रकल्प, महत्त्व, रंग आणि देय तारखांनुसार तुमचे संदेश टॅग करण्यासाठी.
  • मेल कायदा-ऑन: वर्कफ्लो तयार करण्यासाठी ईमेल ऑटोमेशन टूल ज्यामध्ये ईमेल शेड्युलिंग वैशिष्ट्य समाविष्ट आहे.
  • मेल दृष्टीकोन: तुम्ही तुमचे ईमेल संदेश कसे नेव्हिगेट करता ते सानुकूल करण्यासाठी.
  • SigPro: ईमेल स्वाक्षरी निर्मिती साधन.

हे प्लगइन असल्यामुळे, MailSuite तुम्हाला Apple Mail अॅपमधून थेट ईमेल शेड्यूल करू देते.

MailSuite ची किंमत त्याच्या सुरुवातीच्या खरेदीसाठी $80 आहे, जी किमतीची आहे, परंतु जर तुम्हाला अनेक ईमेल शेड्यूल करावे लागतील तर कदाचित ते फायदेशीर आहे. अॅपच्या वार्षिक अपग्रेडसाठी तुम्हाला प्रति वर्ष $45 खर्च येईल, परंतु तुम्ही ते कधीही वगळू शकता आणि तुम्ही खरेदी केलेली आवृत्ती वापरत राहू शकता.

आपण कुंपणावर असल्यास, MailSuite ची 30-दिवसांची विनामूल्य चाचणी आहे. प्लगइन वापरून पहा आणि जलद आणि सुलभ ईमेल शेड्युलिंगसाठी ते स्वतःसाठी आणि तुमच्या Mac साठी खरेदी करणे तुम्हाला पुरेसे आवडते का ते पहा.

डाउनलोड करा: MailSuite ($80 अधिक $45/वर्ष)

3. एअरमेल

Airmail हे Macs, iPhones आणि iPads साठी डिझाइन केलेले तृतीय-पक्ष ईमेल अॅप आहे ज्यामध्ये ईमेल शेड्युलिंग अंतर्भूत आहे.

अॅप एकाच वेळी अनेक ईमेल खात्यांना समर्थन देते आणि तुम्हाला ते सर्व एकाच इनबॉक्समध्ये पाहू देते. यात iCloud समक्रमण, थीमची मोठी निवड, ईमेल स्नूझ पर्याय, टच बार सपोर्ट, द्रुत ईमेल क्रमवारीसाठी वर्कफ्लो निर्मिती आणि शेड्यूलिंगसाठी नंतर पाठवा कार्य आहे.

एअरमेल डाउनलोड करण्यासाठी तांत्रिकदृष्ट्या विनामूल्य आहे, परंतु अॅप स्वतः एअरमेल प्रो सदस्यत्वाशिवाय कार्य करत नाही, जोपर्यंत तुम्ही त्याची 3-दिवसांची विनामूल्य चाचणी वापरत नाही. एअरमेल प्रो सदस्यता $2.99 ​​एक महिना किंवा $9.99 एक वर्ष आहे.

हे एक शक्तिशाली अॅप आहे आणि आम्हाला ते ईमेल शेड्युलिंगच्या शीर्षस्थानी ऑफर केलेल्या वैशिष्ट्यांसाठी ते योग्य वाटते. परंतु ते खरोखर तुमच्यासाठी आहे का हे पाहण्यासाठी 3-दिवसांची विनामूल्य चाचणी वापरून पहा.

डाउनलोड करा: एअरमेल (सदस्यता आवश्यक)

4. स्पार्क

तुम्ही ईमेल शेड्युलिंगला अनुमती देणारे विनामूल्य ईमेल अॅप पसंत करत असल्यास, आम्ही स्पार्क वापरून पाहण्याची शिफारस करू.

त्याच्या नंतर पाठवा वैशिष्ट्याव्यतिरिक्त, स्पार्क तुम्हाला स्मरणपत्रे सेट करू देते, तुमच्या इनबॉक्सचे स्मार्ट शोध करू देते, ईमेल स्नूझ करू देते आणि इतर स्पार्क वापरकर्त्यांसह ईमेल ड्राफ्ट शेअर करू देते.

स्पार्क खरोखरच त्याच्या स्मार्ट इनबॉक्स सेटअपला पुश करते, जे आपल्या ईमेलला सर्वात जास्त आणि कमीत कमी महत्त्वाचे वाटेल त्याद्वारे स्वयंचलितपणे ऑर्डर करते. वैशिष्ट्य उपयुक्त असू शकते, परंतु काही वेळा चुकीचे देखील असू शकते.

हे अजूनही एक विनामूल्य ईमेल अॅप आहे जे तुम्हाला तुमच्या Mac वर ईमेल शेड्यूल करू देते, त्यामुळे आम्ही काही स्मार्ट इनबॉक्स त्रुटी माफ करू शकतो.

डाउनलोड करा: ठिणगी (फुकट)

तुमच्या Mac वर ईमेल शेड्यूल करण्याचे सर्वोत्तम मार्ग

तर macOS वर ईमेल शेड्यूल करण्याचा सर्वोत्तम मार्ग कोणता आहे? हे तुमच्या गरजांवर अवलंबून आहे.

आधी सांगितल्याप्रमाणे, ज्यांना फक्त अधूनमधून ईमेल शेड्यूल करण्याची आवश्यकता असते ते लोक Automator सह मिळू शकतात. तुम्हाला प्रक्रिया नियमितपणे करायची असल्यास, तृतीय-पक्ष साधन किंवा अॅप अधिक योग्य असू शकते.

तुम्हाला Apple Mail सह चिकटून राहायचे आहे की नाही किंवा तृतीय-पक्ष ईमेल क्लायंटवर जाण्यास तुम्हाला आनंद आहे की नाही हे देखील ठरवावे लागेल. तुम्ही जे काही सोबत जाल, आम्हाला आशा आहे की आमच्या सल्ल्याने तुम्हाला तुमच्यासाठी योग्य पर्याय शोधण्यात मदत होईल!

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *