भाड्याने नवीन अपार्टमेंट शोधण्यासाठी सर्वोत्तम अॅप्स

अपार्टमेंटची शिकार करणे हे खरे काम असू शकते, परंतु या iPhone आणि Android अॅप्ससह भाड्याने देण्यासाठी नवीन अपार्टमेंट शोधणे खूप सोपे आहे.

भाड्याने नवीन अपार्टमेंट शोधणे कठीण होऊ शकते. तथापि, अनेक मोठ्या शहरांमध्ये आधीच घरांची कमतरता आहे. वाढत्या भाड्याच्या किमतींसह, अनेक नवीन अपार्टमेंट शोधकर्ते ते शोधत असलेले उपलब्ध अपार्टमेंट घेऊ शकत नाहीत. सुदैवाने, तुम्हाला कदाचित माहिती असेल त्यापेक्षा जास्त अपार्टमेंट्स बाजारात आहेत. खरं तर, प्रत्येक भाड्याने देणारी साइट एका विशिष्ट शहरात उपलब्ध असलेले प्रत्येक अपार्टमेंट दर्शवत नाही. प्रत्येक भाड्याने दिलेली साइट वेगळ्या प्रेक्षकांना देखील पुरवते.

तुमच्या गरजा काय आहेत हे महत्त्वाचे नाही, यापैकी एक (किंवा अधिक) iPhone आणि Android अॅप्स वापरणे तुम्हाला तुमचे नवीन ठिकाण शोधण्यात मदत करू शकते.

घर विकत घेताना शोधण्यासाठी Realtor.com ही सर्वात लोकप्रिय वेबसाइट आहे. अनेकांना हे जाणून आश्चर्य वाटेल की यात अपार्टमेंट भाड्याने देण्यासाठी एक खास अॅप देखील आहे. काही सर्वात लोकप्रिय अपार्टमेंट रेंटल साइट्ससह क्रॉस-रेफरन्स्ड, Realtor.com रेंटल्समध्ये सूचीबद्ध गुणधर्म आहेत जे कदाचित तुम्हाला इतर कोठेही सापडणार नाहीत.

त्याच्या होम साइटप्रमाणेच, Realtor.com रेंटल्समध्ये बेडरूम, बाथरूम आणि किमतीनुसार क्रमवारी लावण्यासाठी उत्तम शोध कार्य आहे. तुम्ही जवळपासच्या शाळा आणि प्रत्येक युनिटसाठी उपलब्ध सुविधा देखील पाहू शकता. तथापि, पारंपारिक अपार्टमेंट शिकार वेबसाइट्सच्या विपरीत, युनिटची सूची असलेल्या व्यक्तीशी संपर्क साधण्यासाठी तुम्हाला एजंटद्वारे जावे लागेल. तथापि, जोपर्यंत तुम्ही त्या इमारतीचा फोन नंबर शोधत नाही आणि त्यांना स्वतः कॉल करा.

2. Zillow भाड्याने

Zillow, आणखी एक लोकप्रिय घर खरेदी वेबसाइट, भाड्याने शोधत असलेल्यांसाठी एक खास अॅप देखील आहे. Realtor.com रेंटल्समध्ये अधिक अपार्टमेंट्स सूचीबद्ध आहेत, तर Zillow भाड्याने घर भाड्याने देण्यासाठी अधिक सज्ज आहे. खरं तर, Zillow रेंटल्समध्ये इतर कोणत्याही भाड्याच्या अॅपपेक्षा जास्त घर भाड्याने दिलेले दिसते.

पारंपारिक वेबसाइट प्रमाणे, यात क्रमवारी वैशिष्ट्य देखील समाविष्ट आहे जे जवळपासच्या शाळा आणि सुविधा दर्शवते. त्यामुळे जर अपार्टमेंट लाइफ तुमच्यासाठी नसेल, पण तरीही तुम्ही फक्त भाड्याने घेऊ शकत असाल, तर Zillow Rentals वापरून पहा. शेवटी, रिअल इस्टेटच्या शोधात Zillow हे सर्वात ओळखण्यायोग्य नावांपैकी एक आहे, त्यामुळे तुम्ही चांगल्या हातात असाल.

Apartments.com, आजपर्यंत, सर्वात लोकप्रिय अपार्टमेंट शोध साइट्सपैकी एक आहे. हे इतके लोकप्रिय आहे की Realtor.com रेंटल्स स्वतःच्या भाड्याची साइट भरण्यासाठी त्या सूची वापरतात. बहुतेक लोक या वेबसाइटवर अपार्टमेंट शोधू लागतात. सुदैवाने, अपार्टमेंट शोधणे आणखी सोपे करण्यासाठी त्यांच्याकडे एक खास iPhone आणि Android अॅप आहे.

तथापि, त्याच्या लोकप्रियतेला एक नकारात्मक बाजू आहे. Apartment.com इतके लोकप्रिय आहे की मोठ्या शहरांमधील अनेक युनिट्स लवकर भाड्याने दिली जातात. वैकल्पिकरित्या, जर तुम्ही ग्रामीण किंवा उपनगरी भागात रहात असाल तर एक चांगले युनिट शोधण्याची ही तुमची सर्वोत्तम संधी असू शकते, कारण ते लवकर भाड्याने मिळणार नाहीत. इतर अपार्टमेंट शोधणारे अॅप्स, अधिक वैशिष्ट्यांसह पॅक केलेले असताना, कदाचित लहान क्षेत्रांना अनुरूप नसतील.

आणखी एक लोकप्रिय साइट, Rent.com कडे तुमच्या मोबाइल डिव्हाइसवर भाड्याने शोधणे नेहमीपेक्षा सोपे करण्यासाठी अॅप आहे. तुम्ही अपार्टमेंट किंवा घर शोधत असाल, Rent.com हा सर्वोत्तम पर्याय आहे.

Rent.com अॅपमध्ये भाड्यासाठी घरे आणि अपार्टमेंट दोन्हीचा सर्वात मोठा डेटाबेस आहे. आम्ही उल्लेख केलेल्या मागील वेबसाइट्स एक किंवा दुसर्‍या गोष्टींची पूर्तता करतात असे वाटत असले तरी, Rent.com मध्ये दोन्हीचे योग्य संतुलन आहे. ज्यांना फक्त भाड्याने द्यायचे आहे आणि इमारतीच्या प्रकाराला प्राधान्य नाही किंवा ज्यांना दोन्ही पर्याय उपलब्ध आहेत त्यांच्यासाठी हे अॅप योग्य आहे.

5. हॉटपॅड

जे लोक व्यस्त महानगरीय भागात राहतात आणि त्यांना जागा मिळू शकत नाही त्यांच्यासाठी HotPads हा तुमच्यासाठी सर्वोत्तम पर्याय असेल. इंटरनेटच्या आधी जे अपार्टमेंट एजंट करतात किंवा करायचे ते HotPads करते. जेव्हाही नवीन युनिट्स उपलब्ध असतील तेव्हा HotPads अॅप तुम्हाला नोटिफिकेशनद्वारे अलर्ट करेल. अशा प्रकारे, तुमचा दिवस कितीही व्यस्त असला तरीही, तुम्ही तुमच्या अपार्टमेंट शोधावर अद्ययावत राहू शकता.

सध्या, हॉटपॅड्स केवळ अटलांटा, बोस्टन, शिकागो, डॅलस, डेन्व्हर, लॉस एंजेलिस, मियामी, नॅशव्हिल, न्यूयॉर्क, सॅन फ्रान्सिस्को आणि वॉशिंग्टन डीसीसह काही निवडक शहरांमध्ये उपलब्ध आहेत.

6. अपार्टमेंट यादी

अपार्टमेंट लिस्ट हे एक उत्तम डील शोधण्यासाठी आणखी एक लोकप्रिय अॅप आहे. इतर लोकप्रिय सूची साइट्सप्रमाणे, तुमच्या निकषांमध्ये बसणारे अपार्टमेंट शोधण्यासाठी अनेक क्रमवारी पर्याय आहेत. तथापि, सर्व उपलब्ध अपार्टमेंटची यादी एकत्रित करण्यासाठी अपार्टमेंट लिस्टला फक्त काही प्रश्नांची आवश्यकता आहे. जे सखोल शोध घेण्यात खूप व्यस्त आहेत आणि त्यांच्यासाठी अल्गोरिदम शोध पसंत करतात त्यांच्यासाठी हे सर्वोत्तम आहे.

पाळीव प्राण्यांच्या प्रेमींसाठी, एखादे युनिट पाळीव प्राण्यांना परवानगी देते आणि इतर साइट्सपेक्षा अधिक पाळीव प्राण्यांसाठी अनुकूल सूची आहे का हे शोधण्यासाठी अपार्टमेंट सूचीमध्ये सर्वोत्तम वैशिष्ट्य असल्याचे दिसते. इतर भाड्याने देणाऱ्या साइट्समध्ये पाळीव प्राण्यांची माहिती असते, तर अपार्टमेंट लिस्ट पाळीव प्राण्यांच्या मालकांच्या गरजेनुसार असते. तुमच्याकडे पाळीव प्राणी असल्यास किंवा स्थापित सूची अॅपवरून अतिरिक्त अपार्टमेंट शिकार पर्यायांची आवश्यकता असल्यास हा सर्वोत्तम पर्याय असेल.

तुमचे नवीन अपार्टमेंट आवाक्यात आहे

यापैकी एक किंवा अधिक लोकप्रिय अपार्टमेंट शोध अॅप्स वापरणे तुम्हाला तुमचे नवीन अपार्टमेंट शोधण्यात मदत करू शकते, जिथे अनेक नवीन आठवणी बनतील. गृहनिर्माण बाजार नवीन घर खरेदीदार आणि भाडेकरूंसाठी कठीण झाले आहे. तथापि, याचा अर्थ असा नाही की तुम्ही नशीबवान आहात. ही अ‍ॅप्स अनेक वैशिष्ट्ये ऑफर करतात जी तुम्हाला अराजकता दूर करण्यात आणि घरासारखे वाटणारे ठिकाण शोधण्यात मदत करू शकतात.

हे अॅप्स वापरून पहा आणि तुम्ही काय शोधू शकता ते पहा. तुमची सर्व सामग्री तुमच्या नवीन ठिकाणी हलवण्याची एकमेव गोष्ट ही अॅप्स करणार नाहीत!

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *