डॅन लेव्ही चित्रपटात आहे का?

अँट-मॅन हा स्कॉट लँग आणि हँक पिम नावाच्या मार्वल कॉमिक पात्रांवर आधारित चित्रपट आहे. 2015 मध्ये अमेरिकेतील ही पहिली कलाकार होती आणि सर्वोत्कृष्ट सुपरहिरो चित्रपटांपैकी एक म्हणून त्याला प्रचंड प्रसिद्धी मिळाली. एडगर राइट आणि जो कॉर्निश यांनी लिहिलेल्या कथेसह हा चित्रपट पेटन रीड यांनी दिग्दर्शित केला होता. या चित्रपटाची निर्मिती केव्हिन फीगे यांनी केली होती, ज्यात पॉल रुड, इव्हॅन्जेलिन लिली, कोरी स्टॉल, बॉबी कॅनव्हाले, मायकेल पेना, टिप “टीआय” हॅरिस, ज्युडी ग्रीर, डेव्हिड डस्टमॅल्चियन आणि मायकेल डग्लस हे पात्र होते.

हा चित्रपट 2006 मध्ये विकसित होण्यास सुरुवात झाली आणि 2012 मध्ये त्याचे तीन मसुदे समाविष्ट करण्यात आले. ची पहिली मालिका मुंगी मानव 2015 मध्ये रिलीज झाला होता, ज्यामुळे 2018 मध्ये दुसरी मालिका रिलीज झाली. दरम्यान, असे वृत्त आहे की अँट-मॅन सीझन 3 यूएस मध्ये 23 जुलै 2023 रोजी रिलीज होणार होता, हा चित्रपट इंग्रजी भाषेत प्रसारित केला जाईल.

अँट-मॅन सीझन 3 पॉल रुड, इव्हेंजेलिन लिली, मायकेल डग्लस, मिशेल फीफर, कॅथरीन न्यूटन आणि जोनाथन मेजर यांच्या भूमिका असतील. अँट-मॅनच्या कथानकाचे तपशील अद्याप उघड झालेले नाहीत.

अँट-मॅन 3 या चित्रपटाचा भाग असलेल्या प्रसिद्ध अभिनेता डॅन लेव्हीची अफवा होती. लेव्ही आणि रुडचा फोटो इंटरनेटवर व्हायरल झाल्यानंतर यावर विश्वास ठेवला गेला. ते लंडनमध्ये एकत्र स्पॉट झाले होते. या अफवामुळे चाहत्यांना लेव्ही अँट-मॅन 3 चा भाग असण्याची आशा आहे.

लेव्हीशी बोलल्यानंतर अहवालात सुचविल्याप्रमाणे, त्याने कबूल केले की रुड आणि त्याचे कुटुंब लंडनमध्ये जेवत असताना हे चित्र काढले गेले होते. अफवेला प्रत्युत्तर देताना, त्याने सांगितले की, “मी त्याच्याबरोबर चांगले मित्र असायचे, खरे नाही, अँट-मॅन 3 मध्ये नाही आणि तो माझ्यापेक्षा तरुण दिसतो.” आत्तापर्यंत, डॅन लेव्ही अँट-मॅन 3 चा भाग आहे हे स्पष्ट नाही, कारण चित्रपटाचे कथानक अद्याप गुप्त आहे आणि असे देखील होऊ शकते की लेव्ही प्रेक्षकांमध्ये कुतूहल निर्माण करण्यासाठी चित्रपटातील त्याच्या अस्तित्वाबद्दल खोटे बोलू शकेल. . त्याची पुष्टी करण्यासाठी आम्हाला पुढील अहवालाची प्रतीक्षा करावी लागेल कारण आम्ही निष्कर्षापर्यंत जाऊ शकत नाही आणि परिस्थितीचा चुकीचा अर्थ लावू शकतो.

आगामी अँट-मॅनची बरीचशी माहिती अद्याप गोंधळात आहे, परंतु लवकरच, चित्रपटाच्या विकासासह अभिनेता, कथानक आणि विषयासंबंधीच्या सर्व शंका स्पष्ट होतील.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *