डिस्ने+ वर राष्ट्रीय खजिना मालिका! प्रकाशन तारीख, कास्ट आणि इतर अद्यतने:

डिस्ने+ मध्ये या नोव्हेंबरमध्ये येणार्‍या मनोरंजक गूढ शोकांतिकांपैकी एक पाहूया!

Disney+ ने एका लोकप्रिय चित्रपटावर आधारित राष्ट्रीय खजिना मालिकेच्या दहा भागांच्या ऑर्डरची पुष्टी केली आहे. हा शो गूढ शोकांतिकेच्या प्रकारात मोडतो, ही मालिका मीरा नायर यांनी दिग्दर्शित केली आहे, एक लॅटिना जी रहस्यकथेवर तिच्या कामात एक हुशार आणि सुपर टॅलेंटेड महिला आहे. तिने दिग्दर्शित केलेल्या अनेक गूढ कामांमध्ये ती एक यशस्वी महिला म्हणून ओळखली जाते. प्रश्नमंजुषा तसेच कोडी अतिशय प्रभावीपणे आणि अगदी कमी कालावधीत सोडवण्याची नैसर्गिक प्रतिभा तिला वारशाने मिळाली आहे. मालिका “राष्ट्रीय खजिना” मीरा नायरच्या दिग्दर्शनाने पुढील स्तरावर पोलिश केले जाणारे खजिना आणि रहस्ये याबद्दल आहे. मालिकेचे भाग Wibberlays द्वारे लिहीले जात होते आणि त्याने दावा केला होता की ही हिट साहसी कथांपैकी एक आहे जी अनेक थ्रिलर शिकारींना आवडेल.

हा शो ऐतिहासिक लेखकत्व, ओळख, समुदाय आणि देशभक्तीचा मुद्दा शोधतो. मालिका “राष्ट्रीय खजिनाप्रसिद्ध चित्रपट निर्माते जेरी ब्रुकहेमर यांनी तयार केला आहे, तो अॅक्शन, ड्रामा, कल्पनारम्य आणि विज्ञान कथा या प्रकारांमध्ये खूप सक्रिय आहे. सिएरा मॅककॉर्मिकच्या विरुद्ध अभिनेता लिसेट अॅलेक्सिस मुख्य भूमिका साकारत आहे.

या कथेचे वर्णन एका तरुण स्वप्नाळू व्यक्तीच्या दृष्टिकोनातून केले जाईल, ज्याची उत्तरे शोधत आहेत, भूतकाळातील सत्याचा उलगडा करून, स्पष्टता समोर ठेवण्यासाठी. कथा प्रत्येक टप्प्यावर सस्पेन्स निर्माण करते. कथानक तिच्या विसाव्या वर्षातील एका मुलीबद्दल आहे जी तिच्या मित्रासोबत हरवलेला खजिना शोधण्यासाठी आणि कुटुंबातील रहस्ये उलगडण्याचा प्रयत्न करते.

संशोधनानुसार, या मालिकेचे उत्पादन 2022 च्या सुरुवातीस होणार असल्याची पुष्टी झाली आहे, मालिकेच्या कलाकारांबद्दल तिच्या कोणत्याही निर्मात्याने कोणतीही अधिकृत विधाने केलेली नाहीत. या शोची संकल्पना चित्रपटासारखीच असेल, असा विश्वास आहे.

Wibberlays सोबत इतर अनेक सह-लेखक देखील असतील, ज्यांनी Bruckheimer सोबत “G Force” आणि “bad boys” सारख्या इतर चित्रपटांवर काम केले आहे. हे दर्शकांसाठी एक मनोरंजक तथ्य आहे कारण भिन्न कल्पना असलेल्या वेगवेगळ्या लेखकांचे सहकार्य पाहण्यासाठी एक विनाशकारी शो तयार करेल.

अनेक नाविन्यपूर्ण कल्पना आणि प्रयोगांसह तो तयार केला जात असल्याने डिस्ने+ हा बर्‍याच काळानंतरचा हिट मिस्ट्रियल शो आहे. वापरकर्ते “नॅशनल ट्रेझर” रिलीज झाल्यावर ते सहजपणे प्रवाहित करू शकतात तसेच मूळ नॅशनल ट्रेझर आणि द नॅशनल ट्रेझर बुक ऑफ सिक्रेट डिस्ने+ व्यतिरिक्त कोठेही पाहू शकतात.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *