आना दे आर्मास चर्चेत आहे:

आना डी अरमास ही एक वर्षांची क्यूबन अभिनेत्री आहे जिने तिच्या कारकिर्दीची सुरुवात सर्व शैलीतील अनेक मनोरंजक नाटकांमधून केली. ती एक अत्यंत प्रतिभावान अभिनेत्री आहे जी तिच्या किशोरवयात ओळखली गेली होती, तिच्या गावी, तसेच माद्रिदमधील तिच्या कामामुळे ती लोकप्रिय झाली. तिने 2007 ते 2010 या सहा सीझनमध्ये एल इंटरनॅडोसाठी अनेक नाटके केली. लॉस एंजेलिसमध्ये गेल्यानंतर तिने इंग्रजी भाषिक कलाकार म्हणूनही काम केले, 2015 मधील “नॉक नॉक” हे तिचे इंग्रजी कामुक ट्रिलरपैकी एक आहे. ती प्रसिद्ध झाली. जे तिचे कौशल्य आहे आणि अलीकडेच “नो टाइम टू डाय” मध्ये डॅनियल क्रेगसोबत अभिनय केला होता.

अहवालात असे म्हटले आहे की तिला पुढील “बॅलेरिना” मध्ये पाहिले जाण्याची शक्यता आहे.

ती अपेक्षीत जॉन विक स्पिनऑफ बॅलेरिनामध्ये मुख्य भूमिका घेण्याबद्दल बोलते, जी एका तरुण उत्कट महिला मारेकरीची कथा आहे जी तिच्या कुटुंबाचा खून करणाऱ्या लोकांचा बदला घेते. हे पात्र 2019 च्या जॉन विक: अध्याय 3 – पॅराबेलममध्ये देखील दिसले.

चित्रपटात ती क्षणभंगुर विध्वंसक पात्र म्हणून दाखवली जात आहे.

असे समोर आले आहे की जॉन विक फ्रँचायझी दिग्दर्शक त्याऐवजी बॅलेरिनाचा निर्माता असेल. बजेट $50-80M च्या मर्यादेत कुठेतरी असेल असा अहवालही आम्हाला प्रदान केला जाऊ शकतो.

आना डी अरमास ही सध्या खूप उच्च दर्जाची स्टार आहे आणि तिच्यासाठी इतर अनेक मोठे प्रकल्प प्रतीक्षा यादीत असल्याचेही सांगण्यात आले आहे.

तथापि, जॉन विकची भूमिका करणारा केनू रीव्हस या चित्रपटाचा भाग असेल की नाही हे अद्याप संभ्रमात आहे.

एना डी अरमासने हे देखील उघड केले की तिला ही उंची गाठण्यासाठी खूप कष्ट करावे लागले आणि ते तिचे “स्वप्न पूर्ण झाले” म्हणून व्यक्त केले, तिने स्पष्ट केले: “माझ्या डोळ्यांसमोर असे लोक होते जे काम करत नव्हते किंवा जे काम करत नव्हते. पैसे नाहीत. टेलिव्हिजनवर मला जुन्या सोप ऑपेरा किंवा निकृष्ट दर्जाच्या गोष्टींशिवाय दुसरे काहीही दिसणार नाही.”

ती 12 वर्षांच्या वयातच एक सुप्रसिद्ध अभिनेत्री होण्याच्या तिच्या स्वप्नाविषयी बोलते आणि तिच्या स्वप्नासाठी महत्त्वाकांक्षी बनू लागली, तिच्या संघर्षाच्या संपूर्ण प्रवासात तिने धैर्य राखले आहे जिथे तिला पुढे जाण्यासाठी स्वतःला प्रेरित करण्याची आवश्यकता आहे.

ती पुढे म्हणाली, “तुम्ही क्युबामध्ये मोठी स्वप्ने पाहू शकता परंतु फार कमी लोक बाहेर जाऊन ते पूर्ण करण्यासाठी चेंडू घेऊ शकतात.”

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *