झॅक स्नायडर प्रचंड अपडेटला छेडतो

झॅक स्नायडरच्या आर्मी ऑफ द डेडच्या आजूबाजूला अनेक फॅन थिअरी आहेत आणि चित्रपटाच्या आगामी सिक्वेलमध्ये सर्वात लोकप्रिय एक भूमिका बजावेल असे दिसते.

अलीकडे, चित्रपट निर्मात्याने “टाईम लूप” चा उल्लेख केला आहे, जो दाव्याला विश्वास देतो की चित्रपटाचे काही घटक चित्रपटाची वास्तविकता-वाकणारी आवृत्ती दर्शवतात ज्यामध्ये नायक वारंवार त्यांच्या लुटण्याचा प्रयत्न करत आहेत, त्यांच्या नशिबाची पूर्तता करत आहेत आणि “पुन्हा निर्माण करत आहेत. ” काही वेळी.

आर्मी ऑफ द डेडमध्ये याचे प्रतीक म्हणून, पथकातील सदस्यांप्रमाणेच कपडे घातलेल्या मृत व्यक्तींच्या ढिगाऱ्यामध्ये तीन एकसारखी शस्त्रे एका अकल्पनीय व्हॉल्टमध्ये रांगेत आहेत.

या कल्पनेला जनतेचा मोठा पाठिंबा मिळाला आहे.

वांदेरोहे (ओमारी हार्डविक) हा चित्रपटात तो आणतो, जरी तो त्यावर फार काळ राहत नाही. स्नायडरने सांगितले की तो गेमवर काम करत असलेल्या सेटिंगच्या पौराणिक पार्श्वभूमीचा तो “प्रचंड चाहता” होता. स्नायडरचा दावा आहे की आपल्या टाइम लूप आनंद अनुभवामध्ये आता अनेक उत्कृष्ट घटक समाविष्ट केले गेले आहेत.

इन्व्हर्सच्या अलीकडील मुलाखतीत, दिग्दर्शक झॅक स्नायडरने मध्यवर्ती मालिकेतील पात्र आणि सिक्वेलचे शीर्षक, जे प्लॅनेट ऑफ द डेड: पुनरुत्थान आहे, परत येण्याचे संकेत दिले. मॅथियास श्वाइफरने लुडविग डायटरची भूमिका निभावली आहे, जो या जगात जे काही योग्य आहे त्याचे प्रतीक आहे.

तथापि, असे दिसून आले की लुडविग हे प्रीक्वलचे मुख्य पात्र आहे, जे झोम्बोकॅलिप्सच्या आधी घडते. प्रीक्वलमध्ये लुडविगने आपल्या कुटुंबासाठी पैसे उभे करण्यासाठी हाय-प्रोफाइल लुटण्याचे चित्रण केले आहे. स्नायडरने सूचित केले आहे की लुडविग पुढील प्लॅनेट ऑफ द डेड सिक्वेल, प्लॅनेट ऑफ द डेड: पुनरुत्थान मध्ये परत येऊ शकतो.

अंतिम विचार

“एकदा सुरक्षित दरवाजा बंद झाला आणि सुरक्षित झाला की, खरे साहस सुरू होऊ शकते. इथे नक्की काय चाललंय? झ्यूसने त्याला मारले हे खरे आहे का? व्हिडिओवर त्याच्या मृत्यूचे दस्तऐवजीकरण नसले तरीही, त्याला वाचवण्यासाठी अद्याप वेळ आहे. प्लॅनेट ऑफ द डेड म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या आर्मी ऑफ द डेड 2 मध्ये काय घडते याची मला खात्री नसली तरी, मी खात्री देतो की डायटर ते जिवंत करेल.”

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *