तुम्ही आता तुमच्या PS5 वर Apple म्युझिक वापरू शकता

तुम्ही खेळत असताना काही ट्यून आवडतात? ऍपल म्युझिकच्या आगमनामुळे PS5 वर, Spotify हा एकमेव संगीत प्रवाह पर्याय नाही.

प्लेस्टेशन मालक ज्यांना त्यांचे आवडते प्लेस्टेशन 5 (PS5) गेम खेळत असताना संगीत ऐकण्याचा आनंद वाटतो त्यांना हे जाणून आनंद होईल की Apple Music आता कन्सोलसोबत समाकलित झाले आहे. तुम्हाला माहित असणे आवश्यक असलेले सर्वकाही येथे आहे.

Apple Music आता PS5 वर उपलब्ध आहे

गेम्स कन्सोलसाठी प्रथमच, Apple Music आता PS5 वर उपलब्ध आहे. म्हणजेच जगभरातील PS5 वापरकर्ते त्यांचे गेम खेळताना अॅपल म्युझिकवर 90 दशलक्ष गाणी ऐकू शकतील.

पूर्वी, PS5 वर Spotify ही एकमेव म्युझिक स्ट्रीमिंग सेवा उपलब्ध होती, म्हणजे Apple Music चे सदस्य गैरसोयीचे होते… पण आता नाही.

Apple संगीत वैशिष्ट्ये तुम्ही PS5 वर वापरू शकता

तुमच्‍या PS5 वर Apple म्युझिक वापरण्‍यासाठी, तुमच्‍याकडे प्रथम ऍपल म्युझिकचे सक्रिय सदस्‍यत्‍व असणे आवश्‍यक आहे. त्यानंतर तुमच्या PS5 वरील मीडिया स्पेसमधून Apple Music अॅप डाउनलोड करून आणि त्यानंतर स्क्रीनवरील सूचनांचे पालन करून तुम्हाला तुमचे Apple Music खाते तुमच्या PS5 शी लिंक करावे लागेल.

तुम्ही तुमच्या गेमप्ले सत्रापूर्वी, दरम्यान आणि नंतर संगीत ऐकू शकता. Apple म्युझिकच्या विशाल लायब्ररीमध्ये प्रवेश करण्याव्यतिरिक्त, तुम्ही प्लेलिस्ट, रेडिओ आणि अगदी 4K संगीत व्हिडिओंमध्ये प्रवेश करू शकता.

आणि, तुमच्या मनात कोणतेही विशिष्ट गाणे किंवा प्लेलिस्ट नसल्यास, Apple Music तुम्हाला तुम्ही खेळत असलेल्या गेमसाठी संगीत शिफारसी दाखवेल.

गेम खेळताना तुम्ही प्लेबॅक देखील नियंत्रित करू शकता आणि तुम्ही संगीत व्हिडिओ देखील पाहू शकता. शिवाय, गेम किंवा दुसर्‍या स्क्रीनवर स्विच करण्यासाठी तुम्ही म्युझिक व्हिडिओ पाहताना Apple Music अॅप सोडू शकता आणि पार्श्वभूमीत संगीत चालू राहील.

ऍपल म्युझिक पुढे तुमच्या आयुष्यात समाकलित होते

आतापर्यंत, तुम्ही अॅपल इकोसिस्टमचा भाग असलेल्या कोणत्याही डिव्हाइसवर ऍपल म्युझिकचा आनंद घेऊ शकता. PS5 वर ऍपल म्युझिक लाँच करण्याचा अर्थ असा आहे की ऍपल आपल्या इकोसिस्टमच्या पलीकडे जाऊन ऍपल म्युझिकला तुमच्या जीवनातील इतर क्षेत्रांमध्ये उपलब्ध करून देत आहे.

PS5 मालक म्हणून, दोन डिव्हाइसेस वापरण्याऐवजी, कन्सोलवर Apple Music अॅपवरून संगीत प्ले करणे अधिक सोयीचे असेल. तुम्ही संपूर्ण नवीन गेमिंग अनुभव तयार करू शकता.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *