Android आणि iOS साठी 9 सर्वोत्तम पॅकेज ट्रॅकिंग अॅप्स

Android आणि iOS अॅप्सचा हा संग्रह तुम्हाला तुमची पॅकेजेस आणि डिलिव्हरी प्रदात्यांच्या विस्तृत श्रेणीसह पार्सल ट्रॅक करण्यात मदत करेल.

Android आणि iOS अॅप्सचा हा संग्रह तुम्हाला तुमची पॅकेजेस आणि डिलिव्हरी प्रदात्यांच्या विस्तृत श्रेणीसह पार्सल ट्रॅक करण्यात मदत करेल.

1. दुकान

दुकान नेव्हिगेट करणे सोपे आहे आणि एक छान दृश्य सौंदर्य आहे जे ते अद्वितीय आणि आकर्षक बनवते. तुम्ही स्वतंत्र ब्रँड आणि लहान व्यवसायांच्या विविध श्रेणीतील वस्तूंची निवड केलेली निवड ब्राउझ करू शकता.

एकाधिक ऑनलाइन स्टोअर्ससह एकत्रीकरणामुळे अॅपमध्ये त्वरित ऑर्डर करणे आणि आपल्या वितरणाचा मागोवा घेणे खूप सोपे होते. आगामी डिलिव्हरीसाठी अपडेट्स पुनर्प्राप्त करण्यासाठी तुम्ही तुमचे Amazon खाते लिंक करू शकता.

हे Gmail सह अखंडपणे मिसळते. तुमची ट्रॅकिंग सूचना पॉप इन झाल्यावर, ती तुमच्या शॉप पॅकेज ट्रॅकरमध्ये आपोआप जोडली जाईल. तुम्ही ट्रॅक-कोड इनपुट मॅन्युअली देखील जोडू शकता आणि नकाशावर रिअल-टाइममध्ये तुमच्या पॅकेजचे स्थान पाहू शकता.

2. 17 ट्रॅक

सर्वात व्यापक आणि अचूक ट्रॅकिंग अॅप्सपैकी एक म्हणून, 17Track वितरण आणि लॉजिस्टिक्स सुलभ करते. हे सानुकूल करण्यायोग्य इंटरफेसमध्ये 700 हून अधिक शिपिंग वाहकांसाठी स्थान माहिती आणि वितरण स्थिती प्रदर्शित करते.

अॅप वापरण्यासाठी तुम्हाला खाते तयार करावे लागेल आणि अतिरिक्त सोयीसाठी, प्रत्येक वेळी पार्सलची स्थिती अपडेट झाल्यावर अॅप तुम्हाला पुश सूचना पाठवेल.

अॅपसाठी विनामूल्य आणि प्रीमियम आवृत्त्या उपलब्ध आहेत. विनामूल्य आवृत्तीसह, आपण एकाच वेळी जास्तीत जास्त 40 पॅकेजेसचे निरीक्षण करू शकता. प्रति महिना $2.99 ​​साठी 100 ट्रॅकिंग कोटा मर्यादा किंवा 200 ट्रॅकिंग कोटा मर्यादेसह प्रीमियम प्लॅन $4.99 प्रति महिना प्राप्त करण्यासाठी तुम्ही नेहमी मानक योजनेत अपग्रेड करू शकता.

3. आफ्टरशिप पॅकेज ट्रॅकर

AfterShip तुमच्या डिलिव्हरीबद्दल रिअल-टाइम अलर्ट प्रदान करते. तुमच्या पॅकेजवरील नवीनतम अपडेट्समध्ये प्रवेश करण्यासाठी तुम्हाला फक्त ट्रॅकिंग नंबर आणि वाहक तपशील प्रविष्ट करणे आवश्यक आहे.

AfterShip 700 हून अधिक कुरिअर्ससह शिपमेंटचा मागोवा घेणे, पॅकेजेस विविध चेकपॉईंटमधून जात असताना सूचना सेट करणे, नकाशांवर प्रगती पाहणे आणि बरेच काही सोपे करते. तुम्ही तुमच्या लिंक केलेल्या ईमेल खात्यावरून थेट ट्रॅकिंग नंबर इंपोर्ट करू शकता. अॅप वैयक्तिक वापरासाठी विनामूल्य आहे.

4. Pkge.net

Pkge.net हे आणखी एक सुलभ अॅप आहे जे FedEx, USPS आणि DHL यासह इतर 700+ वाहकांवर देशांतर्गत आणि आंतरराष्ट्रीय शिपमेंट्सवर एकत्रित आणि अचूक माहिती प्रदान करते.

तुम्ही अॅपमधून तुमच्या पॅकेजच्या डिलिव्हरी स्थितीचे रिअल-टाइममध्ये अनुसरण करू शकता. हे येथील इतर लोकप्रिय अॅप्सच्या अनुषंगाने Amazon आणि eBay सारख्या लोकप्रिय ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्मवरून स्वयंचलित शोध आणि ट्रॅकिंग क्रमांक आयात करण्यास अनुमती देते.

विनामूल्य आवृत्ती जाहिरातींसह येते आणि तुम्हाला एकाच वेळी 15 पार्सल ट्रॅक करण्यास अनुमती देते. तुम्ही मॅन्युअल ट्रॅक-कोड इनपुटसह स्थान अद्यतने तपासू शकता आणि अंदाजे वितरण तारखा मिळवू शकता. पुश नोटिफिकेशन्स आणि अमर्यादित ट्रॅकिंगसह प्रीमियम वैशिष्ट्यांमध्ये प्रवेश करण्यासाठी, तुम्ही वार्षिक सदस्यता किंवा एक-वेळ खरेदीची निवड करू शकता.

5.ट्रॅकचेकर

TrackChecker जगभरातील 600+ पोस्टल सेवांमधून रिअल-टाइममध्ये फक्त एका युनिफाइड इंटरफेसमध्ये पॅकेजेस ट्रॅक करू शकतो.

तुम्हाला तुमच्या स्थानावर आधारित समर्थित वाहकांसाठी अॅप कॉन्फिगर करणे आवश्यक आहे. इव्हेंट, वर्णन, सूचना तारखा आणि बरेच काही द्वारे शिपमेंट ट्रॅकिंग व्यवस्थापित करण्यात मदत करण्यासाठी हे असंख्य क्रमवारी मोड ऑफर करते.

तुम्ही काही टॅप्समध्ये मॅन्युअली ट्रॅक कोड जोडू शकता आणि निर्दिष्ट कालावधीसाठी अलर्ट प्राप्त करण्यासाठी अॅपमध्ये कलर-कोडेड ट्रॅकिंग लेबले देखील सेट करू शकता. इतर अद्वितीय वैशिष्ट्यांमध्ये वाहकांची स्वयं-शोध (शक्य असेल तेथे), बारकोड स्कॅनर समर्थन आणि “ऑन-द-वे” दिवस काउंटर समाविष्ट आहे.

TrackChecker वैयक्तिक वापरासाठी विनामूल्य असताना, त्यात देणगीच्या हेतूंसाठी पर्यायी अॅप-मधील खरेदी आहेत.

6. पार्सल

एकाधिक पोस्टल आणि कुरिअर सेवांवर मॅन्युअली ट्रॅक-कोड जोडून किंवा बारकोडद्वारे तुमच्या ऑर्डरचा मागोवा घेण्यासाठी पार्सल एक सोयीस्कर आणि स्वच्छ UI ऑफर करते. अॅप तुमच्या क्लिपबोर्डवरून वाहकांच्या ऑटो-डिटेक्शन आणि ट्रॅकिंग नंबरच्या ऑटोमॅटिक आयडीला देखील सपोर्ट करते.

हे तुम्हाला तुमच्या ऑर्डर थेट Amazon आणि eBay सारख्या लोकप्रिय शॉपिंग वेबसाइटवरून आयात करण्याची परवानगी देऊन इतर अॅप्सच्या अनुषंगाने एक समान वैशिष्ट्य ऑफर करते. तुम्ही सेटिंग्जमध्ये उपलब्ध असलेल्या विविध सॉर्टिंग फिल्टरसह ट्रॅकिंग इंटरफेस सहज सानुकूल करू शकता.

अॅपची विनामूल्य आवृत्ती जाहिरातींद्वारे समर्थित आहे आणि ट्रॅकिंग कोट्यावर कॅप ठेवते. जाहिरात-मुक्त अनुभव, स्वयंचलित पुश सूचना आणि अमर्यादित पॅकेज ट्रॅकिंगसाठी, तुम्ही मासिक किंवा वार्षिक सदस्यतांद्वारे नेहमीच प्रीमियम आवृत्तीमध्ये अपग्रेड करू शकता.

7. पार्सल आगमन

पार्सल अराइव्ह हे एक विनामूल्य, वापरण्यास सुलभ अॅप आहे जे तुम्हाला ट्रॅकिंग विजेट्स आणि पुश नोटिफिकेशन्सद्वारे तुमच्या ऑर्डर आणि वितरणाचा मागोवा घेऊ देते. सध्या, ते 500 हून अधिक कुरिअर आणि वितरण सेवांना समर्थन देते आणि 200 देशांमध्ये उपलब्ध आहे.

अॅप वापरण्यासाठी, तुम्हाला फक्त एका खात्यासाठी साइन अप करावे लागेल आणि तुमचा ट्रॅकिंग नंबर एंटर करावा लागेल. ते डिलिव्हरी सेवेचा स्वयं-शोध करेल आणि तुम्हाला तुमच्या पॅकेजच्या स्थितीबद्दल तपशीलवार माहिती सादर करेल. अॅप वापरण्यासाठी पूर्णपणे विनामूल्य आहे आणि कोणत्याही जाहिराती नाहीत.

8. वितरण पॅकेज ट्रॅकर

डिलिव्हरी हे Android साठी वापरण्यास सुलभ पॅकेज ट्रॅकिंग अॅप आहे. हे सर्वसमावेशक ट्रॅकिंग आणि रिअल-टाइम सूचना देते आणि जगभरातील तुमच्या पॅकेजचा मागोवा घेण्यासाठी 100 हून अधिक कुरिअर आणि मेल सेवांना समर्थन देते.

मासिक आणि वार्षिक सदस्यतांव्यतिरिक्त, प्रो आवृत्ती अॅड-ऑन ऑफर करते जे तुम्ही अॅप-मधील खरेदीद्वारे स्वतंत्रपणे खरेदी करू शकता. प्रो आवृत्तीसह, तुम्ही जाहिरातमुक्त अनुभवाचा आनंद घेऊ शकता, सर्व डिव्हाइसेसवर समक्रमित करू शकता आणि Amazon, eBay आणि इतर किरकोळ विक्रेत्यांकडून ऑर्डर आयात करू शकता.

डाउनलोड करा: साठी वितरण पॅकेज ट्रॅकर अँड्रॉइड (विनामूल्य, सदस्यता उपलब्ध)

9. जगभरातील शिपमेंट्स

Shipments Worldwide हे Aramex, FedEx, DHL आणि इतर लोकप्रिय प्रदात्यांसह जगभरातील 50+ वाहकांसह तुमचे पार्सल ट्रॅक करण्यासाठी एक Android अॅप आहे. वापरकर्ता इंटरफेस अंतर्ज्ञानी आणि वापरण्यास सोपा आहे आणि कार्ड सारख्या लेआउटमध्ये ट्रॅकिंग माहिती प्रदर्शित करतो.

प्रारंभ करण्यासाठी, फक्त वाहक निवडा, तुमचा ट्रॅकिंग नंबर जोडा किंवा स्कॅन करा आणि प्रत्येक वेळी जेव्हा अद्यतन असेल तेव्हा तुम्हाला पुश सूचना प्राप्त होईल. अॅपची विनामूल्य आवृत्ती जाहिरातींद्वारे समर्थित आहे, जी प्रीमियम अपग्रेडद्वारे काढली जाऊ शकते.

डाउनलोड करा: साठी जगभरातील शिपमेंट अँड्रॉइड (विनामूल्य, अॅप-मधील खरेदी उपलब्ध)

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *