लॉक अँड की सँडमॅनसोबत क्रॉसओव्हर करू शकते

दोन अत्यंत प्रशंसित कॉमिक पुस्तके, IDW पब्लिशिंगचे लॉक अँड की आणि DC चे “द सँडमॅन” असलेले क्रॉसओवर गेल्या वर्षी घडले, ज्यामध्ये मेरी लॉकने तिच्या दीर्घकाळ हरवलेल्या भावाच्या आत्म्याचा शोध घेण्यासाठी नरकात प्रवास केला. जरी दोन्ही कॉमिक बुक कल्पना नेटफ्लिक्स लाइव्ह-ऍक्शन ड्रामामध्ये बदलल्या जात आहेत, लॉक आणि की निर्माते जो हिल आणि गॅब्रिएल रॉड्रिग्ज संभाव्य टेलिव्हिजन क्रॉसओवरपासून सावध आहेत.

नेटफ्लिक्स: लॉक आणि की सँडमॅनसह क्रॉसओव्हर करू शकतात

नुकत्याच संपलेल्या कॉमिक बुक मिनीसिरीज, लॉक अँड की/द सँडमॅन युनिव्हर्स: हेल अँड गॉन या दोन शोमधील क्रॉसओव्हरच्या शक्यतेवर कॉमिक बुक रिसोर्सेस (CBR) सोबत चर्चा करण्यात आली. दोन शोरनर्स या कल्पनेला ग्रहणक्षम आहेत, परंतु हिल आणि रॉड्रिग्जचा असा विश्वास आहे की शोने एका कथानकावर सहयोग करण्याऐवजी त्यांच्या वैयक्तिक कथा सादर करणे सुरू ठेवावे.

ही शक्यता नाकारणे कठीण असताना, हिलने सीबीआरला दिलेल्या मुलाखतीत सांगितले की, भविष्यात नील गैमनच्या सँडमॅनचे पात्र वापरून आणखी कथा पहायच्या आहेत. परिणामी, माझ्याकडे नाही म्हणण्याची प्रवृत्ती आहे कारण इतर सर्वांना तेच हवे आहे.” कॉमिक्समध्ये, त्या दोघांमध्ये एक कोमल क्षण होता जो ते स्वीकारू शकले.

यावर रॉड्रिग्ज यांनी भाष्य केले

रॉड्रिग्ज हिलच्या मूल्यांकनाशी सहमत होते की सँडमॅन क्रॉसओवरसाठी “सहा लॉक आणि की खंड आणि एक विश्व विकसित करण्यासाठी आणि एक पुरेशी पुरेशी कथा तयार करण्यासाठी दहा वर्षे” लागली, हे लक्षात घेतले की सर्जनशील टेलिव्हिजन संघ सर्वोत्तम संभाव्य वैयक्तिक भाग तयार करण्यात अधिक संबंधित आहेत. एकसंध कथा रेखा तयार करून. रॉड्रिग्जसोबत Hell & Gone वर काम करण्याच्या त्याच्या सकारात्मक अनुभवाचा परिणाम म्हणून, हिल त्याच्यासोबत दुसऱ्या कॉमिक बुक क्रॉसओवर प्रोजेक्टवर सहयोग करण्याची शक्यता आहे.

हिलच्या मते, कॉमिक्समधील भविष्यातील लॉक आणि की कथा सँडमॅन युनिव्हर्सच्या काही दुर्गम भागांचा शोध घेईल हे नेहमीच शक्य आहे. त्याने असेही म्हटले की त्याला आणखी एक करायला आवडेल “जर दोन ब्रह्मांड 1920 च्या दशकात का ओव्हरलॅप झाले हे स्पष्ट करायचे असेल, परंतु जेव्हा आपण किन्से, टायलर आणि बोडेकडे पोहोचलो तेव्हा नाही कारण ती पात्रे बॅटमॅन आणि सुपरमॅनसह विश्वात अस्तित्वात नाहीत. ,” दोन ब्रह्मांड का आच्छादित झाले याबद्दल दुसरी कथा करण्याचा पर्याय म्हणून.

हिलच्या मते, हे स्पष्ट आहे की रॉडरिक बर्जेस सुपरमॅन आणि बॅटमॅन सारख्याच विश्वात राहतात. जर दोन ब्रह्मांड कोणत्याही कारणास्तव विभक्त झाले, तर अध्याय पूर्ण करण्यासाठी आपण दुसरी मेरी लॉक कथेसह कथा पुन्हा सांगितली पाहिजे.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *