या हॅलोवीनमध्ये पोर्टेबल पॉवर स्टेशनवर ब्लूटीचे अविश्वसनीय सौदे मिळवा

या भयानक हंगामात ब्लूटीच्या अविश्वसनीय पोर्टेबल पॉवर स्टेशनपैकी एका किमतीत ग्रिड बंद करा.

या गेल्या सप्टेंबरमध्ये, ब्लूटीने वर्षातील सर्वात मोठ्या रिलीझपैकी एक आणले; Bluetti AC300 पोर्टेबल पॉवर स्टेशन आणि B300 बाह्य बॅटरी सोबत जाण्यासाठी.

वाइल्डमेन, पर्यावरणवादी आणि ऑफ-ग्रीड उत्साही देशव्यापी अनेक कारणांमुळे ब्लूटी आवडतात, परंतु AC300 पोर्टेबल पॉवर स्टेशनने आमच्या स्वतःच्या हृदयात एक विशेष स्थान मिळवले आहे. हे हॅलोविन, ब्लूटी डील कठोर आणि जलद येत आहेत.

28 ऑक्टोबर 2021 रोजी जगभरात विक्री सुरू होत आहे. तुम्ही सतत एक चांगला पर्यायी उर्जा उपाय शोधत असाल तर त्यासाठी खूप काही उत्सुक आहे.

ब्लूटी AC300 पोर्टेबल पॉवर स्टेशन काय आहे?

एक दिवस ग्रीडपासून दूर राहण्याची आकांक्षा बाळगणारे तुम्ही आहात का? आधुनिक जीवनातील अनेक सृष्टी सुखसोयींना कायमचे वेगळे करणे कठीण असले तरी, वीकेंड एस्केप ही अशी गोष्ट आहे ज्याचा कोणालाही फायदा होतो. ब्लूटीजिथे गरज असेल तिथे ऑफ-ग्रीड वीज पुरवणे हे चे ध्येय आहे.

AC300 पोर्टेबल पॉवर स्टेशन मूलत: ऊर्जा साठवण्याचा तुमचा मार्ग आहे, हिरवा किंवा अन्यथा. हे सर्वायव्हल मशीन आहे—त्याला सूर्यासह, तुमच्या कारने किंवा अगदी प्रोपेन किंवा गॅसोलीनसह चार्ज करा. ही गोष्ट जोडून ठेवल्यास, जेव्हा तुम्हाला गरज असेल तेव्हा तुम्ही कधीही विजेशिवाय राहणार नाही.

तुम्ही ही ऊर्जा एक किंवा अनेकांमध्ये साठवू शकता ब्लूटी B300 बॅटरी युनिट्स, पॉवर ट्रान्सपोर्टला नो-ब्रेनर बनवणे. तुम्ही मदर शिप घरी सोडू शकता, सुरक्षित आणि घटकांपासून दूर, शेतात कधीही न जाता. लिथियम आयर्न फॉस्फेट (LFP) पेशी जे हे पोर्टेबल पॉवर स्टेशन आणि बॅटरी 80 टक्के क्षमतेपर्यंत पोहोचण्यापूर्वी तुम्हाला 3500 पेक्षा जास्त जीवन चक्रांची हमी देतात.

ब्लूटी AC300 ला परिपूर्ण ऑफ-ग्रिड जीवनाचा आधारस्तंभ म्हणून ब्रँड करते. प्रीमियम ऑफ-ग्रिड लिव्हिंग म्हणजे नक्की काय?

ऑफ-ग्रिड जगणे म्हणजे तुमच्या स्थानिक इलेक्ट्रिक युटिलिटी सेवेच्या मदतीशिवाय जगणे. काहीजण या संकल्पनेतून जीवनशैली बनवतात, त्याऐवजी केवळ सौर ऊर्जा, पवन ऊर्जा आणि इतर हरित स्त्रोतांद्वारे जगतात. हे तरी कसे शक्य आहे?

जर तुम्हाला ऑफ-ग्रिड जाण्यात स्वारस्य असेल, तर तुम्हाला सूर्याची शक्ती अशा गोष्टीत भाषांतरित करण्याचा काही मार्ग आवश्यक असेल ज्यामध्ये तुम्ही तुमचा फोन प्लग करू शकता. पॉवर जनरेटर किंवा काही प्रकारचे ऑन-साइट पॉवर स्टेशन हे असे करण्याचा एकमेव मार्ग आहे.

AC300 हे या चमत्कारांपैकी एक आहे जे ऑफ-ग्रिड जीवन कोणासाठीही एक व्यवहार्य पर्याय बनवते; साइन वेव्ह इन्व्हर्टर नावाच्या एखाद्या मार्गाने ते जे करते ते करण्यास सक्षम आहे.

हा यंत्राचा भाग आहे जो सौर उर्जेसारख्या गोष्टींना अशा गोष्टीत रूपांतरित करतो ज्याचा वापर तुमचा लॅपटॉप चार्ज करण्यासाठी केला जाऊ शकतो. हे AC एडिसन आउटलेट्स, 120V/30A शोर पॉवर आउटलेट, 12V/30A DC आउटपुट आणि अगदी USB आणि Type-C पोर्टसह सोयीस्कर प्रवेशासाठी सज्ज आहे.

Bluetti AC300 चे 3000-वॅट शुद्ध साइन वेव्ह इन्व्हर्टर एका वेळी 2400 वॅट्सपर्यंत सौर ऊर्जा प्राप्त करू शकते. काठोकाठ भरलेल्या चार B300 सह, तुमच्याकडे 12288 उत्तम प्रकारे पोर्टेबल वॅट-अवर्स आहेत जे तुम्ही तुमच्यासोबत कुठेही नेऊ शकता.

तुम्हाला काही दृष्टीकोन देण्यासाठी, ब्लूटीने AC300:15 जेवणाच्या सौजन्याने, मायक्रोवेव्ह केलेल्या 1000 वॅट-तासांसह तुम्ही करू शकता अशा प्रत्येक गोष्टीचा उल्लेख करते.

  • 15 जेवण, मायक्रोवेव्ह
  • CFL वरून 60 तासांचा प्रकाश
  • स्पेस हीटरमधून एक तास उष्णता
  • डेस्कटॉप संगणकासाठी सहा तासांची उर्जा
  • फ्रीजचा दहा तास वापर
  • एक तास वातानुकूलन

तुम्ही कधीही कॅम्पिंगला गेला असाल तर, तुम्हाला आधीच माहित आहे की वरील सर्व गोष्टींमुळे वीकेंडच्या सुटकेला बॉर्डरलाइन लक्झरी अनुभवामध्ये बदलण्याची क्षमता आहे. AC300 चे अत्यंत पोर्टेबल B300 मुळे हे सर्व आणि बरेच काही रस्त्यावर येण्यासारखे आहे. हे उत्पादन छान आहे, जरी तुम्ही पूर्णपणे ऑफ-ग्रिड जीवनशैलीसाठी वचनबद्ध होण्यास तयार नसाल तरीही.

AC300 पूर्णपणे मॉड्युलर, ब्लूटूथ-सुसंगत आहे आणि एकाच वेळी चार B300 बॅटरी सेलसाठी वायरलेस चार्जिंगला समर्थन देते. जर तुमच्याकडे हुकवर फक्त दोन B300 बॅटरी असतील, तर AC300 स्वतःच एकाच वेळी AC आणि सौरऊर्जेद्वारे स्वतःला पुन्हा भरून काढू शकते, तुमच्या चार्जिंग रेटमध्ये अतिरिक्त 5400 वॅट्स जोडून. तुम्ही केवळ एका तासात पूर्णपणे मृत पेशीपासून 80 टक्के क्षमतेवर जाल.

जर तुम्हाला जास्त व्होल्टेज आणि पॉवरची गरज असेल तर तुम्ही दोन्ही सहज दुप्पट करू शकता. ब्लूटी फ्यूजन बॉक्स प्रोच्या समावेशासह, AC300 ची क्षमता 24576 वॅट-तासांपर्यंत वाढते.

ब्लूटी कडून हॅलोविन डील

AC300 ची पहिली रन प्रत्यक्षात दोन आठवड्यांपेक्षा कमी कालावधीत पूर्णपणे विकली गेली—आता, ते शेवटी स्टॉकमध्ये परत आले आहेत आणि तुम्ही कदाचित या हॅलोविनमध्ये मोठ्या वेळेची बचत करू शकाल.

सर्वात मोहक ब्लूटीने जाहीर केलेल्या ऑफर AC300 बंडल असायला हवे ते आमच्यासाठी स्टोअरमध्ये आहे, जे सर्व तुमचे केंद्रीय युनिट चांगल्या कंपनीत ठेवतील.

हे हॅलोविन हिरवे जात आहे?

कोणत्याही रिझोल्यूशनप्रमाणे, लहान सुरुवात करणे नेहमीच चांगले असते. घरच्या घरी ग्रिडवरील तुमचा अवलंबित्व कमी करणे आजपासून सुरू होते; काही सोलर पॅनल्स आणि विश्वासार्ह जनरेटरसह, तुमच्या नवीन पर्यायी जीवनशैलीमध्ये होणारे संक्रमण अखंड वाटेल. प्रत्येक गोष्ट मोजली जाते आणि या शरद ऋतूतील आपल्याला आवश्यक असलेल्या प्रत्येक गोष्टीसह ब्लूटी येथे आहे.

तुम्ही स्वतः बदल करण्यास तयार असल्यास, विक्री 28 ऑक्टोबर ते नोव्हेंबर 4 पर्यंत चालते. तुम्ही ब्लूटी साइटवर येथे सूचीबद्ध केलेले सर्व तपशील शोधू शकता; तुमची ऑर्डर शक्य तितक्या लवकर देण्याची खात्री करा, कारण पुरवठा मर्यादित आणि जास्त मागणी आहे.

योग्य गीअरसह, शाश्वत जगणे शोषून घेणे आवश्यक नाही. अचानक, ऑफ-ग्रिड जाणे म्हणजे काळोखाच्या युगात परत जाण्यासारखे थोडेसे कमी वाटते.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *