ब्लॅक-इश सीझन 8 मध्ये मिशेल ओबामा अतिथी स्टार म्हणून आहेत

मिशेल ओबामा ABC मालिका “ब्लॅक-इश” च्या आगामी हंगामात दिसणार आहे. कॉमेडी मालिका सीझन 8 सह अंतिम फेरीत प्रवेश करेल तेव्हा यूएसए ची माजी फर्स्ट लेडी पाहुण्यांची उपस्थिती दर्शवेल.

केनिया बॅरिस निर्मित सिटकॉम, झीटजिस्टशी संबंधित विषय हाताळते. जॉन्सन कुटुंबाच्या नजरेतून दर्शक प्रणालीगत वर्णद्वेष, COVID-19 साथीचा रोग, समानता आणि यूएस निवडणुका यासारख्या वर्तमान घटनांचा अनुभव घेतात. गंभीर विषय सामान्य लोकांसाठी आरामशीरपणे सुलभ केले जातात.

मिशेल ओबामा काय भूमिका निभावतील?

मिशेल ओबामा स्वतःला “ब्लॅक-इश” मध्ये खेळतील, इतकेच म्हटले पाहिजे. तथापि, जॉन्सन कुटुंब सुश्री ओबामा यांना कोणत्या स्वरूपात भेटणार हे अद्याप जाहीर करण्यात आलेले नाही. तिने ट्विटरवर तिच्या नव्या भूमिकेचा आनंद शेअर केला आहे.

“ब्लॅक-इश” मध्ये पाहुण्यांची भूमिका ही ओबामाची करमणुकीची पहिली पायरी नाही. तिने याआधीच नेटफ्लिक्स प्रोडक्शन्स जसे की “वी द पीपल” मध्ये निर्माती म्हणून काम केले आहे. तिने NBC मालिका “पार्क्स अँड रिक्रिएशन” मध्ये पाहुण्यांची भूमिकाही साकारली आहे.

ब्लॅक-इश सीझन 8 शेवटचा असेल

मे 2021 मध्ये आठव्या आणि शेवटच्या सीझनसाठी ABC द्वारे शोचे नूतनीकरण करण्यात आले. सातव्या सीझनमध्ये 15 भागांचा समावेश होता परंतु Covid-19 महामारीमुळे तो कमी करण्यात आला. दुसरीकडे, शेवटच्या सीझनमध्ये सहा-एपिसोड लाइनअप होते आणि या वर्षाच्या शेवटी प्रीमियर होणार आहे.

गेल्या काही वर्षांमध्ये, हा शो टॉप 10 कॉमेडी शोचा भाग बनण्यात यशस्वी झाला आहे आणि त्याला अनेक पुरस्कार आणि अनेक एमी नामांकन मिळाले आहेत. एका उच्च-वर्गीय कृष्णवर्णीय कुटुंबाभोवती फिरणाऱ्या नाटकाच्या लोकप्रियतेचा परिणाम डिस्नेने ‘ओल्ड-इश’ नावाचा तिसरा स्पिन-ऑफ ऑर्डर केला, जो सध्या विकसित होत आहे.

दुसरीकडे, त्याचा एक स्पिन-ऑफ, ‘मिश्र-इश,’ त्याच्या चौथ्या हंगामाविषयी पुष्टीकरणाच्या प्रतीक्षेत आहे.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *